Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bắc Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Bắc Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần bán 2 Lô đất ODT ở TT Ngô Mây, Phù Cát
799 tr. • 126m²
6.34 tr./m²
Bình Định, H. Phù Cát, Tt. Ngô Mây

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.7 tỷ • 110m²
33.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
Bán lô đất đẹp Mặt Đường Nam Thành - Hải An
5.2 tỷ • 137m²
37.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
3
SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN – TRÁI TIM PHỐ HÀN QUỐC - 434m2
75 tỷ • 434m²
172.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
5
🏡 Chỉ còn 05 căn nhà phố đẹp mới 100% đối diện Đại học Luật, P. Hiệp Bình Chánh
8.12 tỷ • 50m²
162.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
5
Bán Nhà 3 mê mặt tiền Nguyễn Thị Yến - Tp. Quy Nhơn
3.25 tỷ • 40m²
81.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
45M2 (NGANG 5M) HOÀI THANH, QUẬN 8, GIÁ CHỈ 4.9 TỶ
4.9 tỷ • 45m²
108.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 14