Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Bình Gia / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Bình Gia, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NỀN ĐẸP 100% THỔ CƯ DIỆN TÍCH RỘNG TRUNG TÂM TỈNH CÀ MAU. NỀN GẦN ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO P5, TỈNH ĐỘI & SÂN BAY BẾN XE P6
1.6 tỷ • 150m²
10.67 tr./m²
Cà Mau, Tp. Cà Mau, P. 6

Bán
2
1 lô f0 sẵn bìa giá đẹp tại phường Hoàng Lâm, TP. Thuỷ Nguyên
900 tr. • 60m²
15 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm

Bán
Quá ngộp 20x50 - sẵn 100m2 thổ cư giáp UBND Minh Thạnh Dầu Tiếng
1.6 tỷ • 1000m²
1.6 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Minh Thạnh

Bán
6
Bán nhà đẹp hẻm ô tô đường Lê Hồng Phong - P7 - TP Vũng Tàu
6.8 tỷ • 52m²
130.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN ĐỐI, BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN
2.2 tỷ • 30m²
73.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Bà Điểm

Bán
SIÊU HIẾM LÔ ĐẤT KHƯƠNG ĐÌNH
16 tỷ • 112m²
142.86 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Khương Đình

Bán
2
BÁN NHÀ 2 LẦU 1 TRỆT KHU VIP LONG CHÂU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN BẢO ĐỨC, ĐOẠN SẦM UẤT CAFFE VÀ SPAR
8.9 tỷ • 95m²
93.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
4
Căn hộ cao cấp The Vista Residence – Vị trí vàng, tiện ích 5 sao, giá hấp dẫn!
4.3 tỷ • 76m²
56.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc