Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Cao Lộc / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Cao Lộc, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chủ cần tiền muốn bán nhanh lô đất KDC Bình An – Ngã 4 Quán Gò
850 tr. • 108m²
7.87 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
7
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 3 PHÒNG NGỦ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM BÙI THANH KHIẾT
1.65 tỷ • 44m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, Tt. Tân Túc

Bán
2
Cơ Hội Vàng, Chủ Gửi Gấp Bán Đất Mặt Tiền Ngô Quyền, P. Hiệp Phú TP Thủ Đức!
20.5 tỷ • 220m²
93.18 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
6
NHÀ LẦU LÔ GÓC - CƯ XÁ LẮP - KP5 TRẢNG DÀI BIÊN HOÀ
4.2 tỷ • 86m²
48.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài
Bán
12
Bán Nhà 3 tầng Khai Quang
2.5 tỷ • 57m²
43.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
3
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG HOÀNG VIỆT, VŨNG TÀU - FULL CÔNG NĂNG, GIÁ TỐT!
5.3 tỷ • 61m²
86.89 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
7
Bán nhà đường bê tông ô tô tải 3,5 tấn tại hẻm kề nhà 24/44 Lương Đình Của, P Ngọc Hiệp
3 tỷ • 68.5m²
43.8 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
4
Đất thị trấn Gò Dầu đường bê tông dân đông chỉ 490tr
490 tr. • 65m²
7.54 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, Tt. Gò Dầu