Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Chi Lăng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Chi Lăng, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
BÁN NHÀ 4 TẦNG – NGÃ TƯ HOÀNG THỊ LOAN & HỒ TÙNG MẬU
8.7 tỷ • 107m²
81.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
4
Nhà Bán 61/4 đường số 2, P Bình Tân, HCM
6.7 tỷ • 122.4m²
54.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hoà A

Bán
4
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN – NGAY CHỢ LONG ĐIỀN
2.05 tỷ • 59.5m²
34.45 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
12
Nhà 4 Tầng - 2 mặt tiền Phạm văn Nghị, Thanh Khê – Đà Nẵng – 9 tỷ 400
9.4 tỷ • 58m²
162.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
Bán nhà cấp 4 mới xây hẻm Thái Thị Nhạn, phường An Thới, quận Bình Thủy, Cần Thơ
2.25 tỷ • 98.2m²
22.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
7
Bán nhà
2.95 tỷ • 56m²
52.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
4
Bán 2 mảnh đất CHÍNH CHỦ xã Nhơn Nghĩa, Phong Điền, Cần Thơ
3.5 tỷ • 1069m²
3.27 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Nhơn Nghĩa