Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Đình Lập / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Đình Lập, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
5
Bán căn nhà lầu trệt tại Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
4.45 tỷ • 82.3m²
54.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Bán nền Thổ Cư KDC Minh Trí, Gần Chợ Cái Tắc
570 tr. • 80m²
7.13 tr./m²
Hậu Giang, H. Phụng Hiệp, X. Long Thạnh
Bán
9
NHÀ ĐẸP 4 TẦNG MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ NHỈNH 14TỶ
14 tỷ • 104m²
134.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
3
Chủ cần tiền muốn bán nhanh lô đất KDC Bình An – Ngã 4 Quán Gò
850 tr. • 108m²
7.87 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
4
Bán đất mặt tiền đường 16m, KDC ĐH Bách Khoa, 7x33m, sổ riêng, giá tốt
16.1 tỷ • 231m²
69.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
2
💎Lô đất đẹp sổ riêng tại Trảng Dài, Biên Hoà
2.29 tỷ • 110m²
20.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài