Nhà đất bán / Lạng Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà Tân Vĩnh hiệp Tân Uyên bình dương
2.6 tỷ • 100m²
26 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
4
Đất mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh - Thủ Dầu Một
9 tỷ • 370m²
24.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu phường Long Bình Tân , Biên Hoà
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
Đất kinh dương vương
11.7 tỷ • 198m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Căn nhà 3 tầng pháp lý chuẩn – trung tâm Phước Long, Nha Trang – Gần biển, đường thông ô tô - Ngay sát KĐT Sân bay chỉ 48tr/m
8.5 tỷ • 176m²
48.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
7
BÁN LÔ ĐẤT VIEW HỒ – VIEW ĐỨC MẸ NÚI CÚI – VIÊN NGỌC ẨN MÌNH TẠI ĐỊNH QUÁN, ĐỒNG NAI GIÁ 1 TỶ/1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, Tt. Dầu Giây

Bán
4
Bán Đất Nền KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc - Tiềm Năng Tăng Giá Cao, Pháp Lý Rõ Ràng
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
5
Bán Nhà Mặt Phố New Vegas Hà Tiên - Diện Tích 105m2 | Giá 8,1 Tỷ VND | Kinh Doanh Hoặc Sinh Sống Lý Tưởng
8.1 tỷ • 102m²
79.41 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài