Nhà đất bán / Lạng Sơn / Tp. Lạng Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thành Phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Phú Hữu Mới Đẹp
1.3 tỷ • 65m²
20 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
6
NHÀ PHONG CÁCH CHÂU ÂU SIÊU KIÊN CỐ - Khu THỚI NHỰT 1
4.2 tỷ • 40m²
105 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN THUẬN AN BÌNH DƯƠNG_ ngã tư 550_ gần miếu ông cù_ vòng xoay an phú
1.7 tỷ • 67.5m²
25.19 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
3
Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên
1.2 tỷ • 50m²
24 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu Hẻm 58 Đường Võ Văn Hát, P. Long Trường, Quận 9 – Giá 3 Tỷ 950
3.95 tỷ • 52m²
75.96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
Chào bán căn nhà 2 tầng kiệt Lê Trọng Tấn, Cẩm Lệ
3.09 tỷ • 81m²
38.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền đường Phạm Vấn, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 210m²
71.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Bán nhà tại Vĩnh Khê An Đồng - An Dương
2.25 tỷ • 60m²
37.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng