Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Lộc Bình / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Lộc Bình, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Đất Trung Tâm Thị Xã Chơn Thành - Bình Phước
560 tr. • 140m²
4 tr./m²
Bình Phước, Tx. Chơn Thành, P. Minh Hưng

Bán
3
NHÀ ĐẸP GIÁ HIẾM - PHẠM VĂN BẠCH TÂN BÌNH - 40M2 - 2 TẦNG - CHỈ 3.9 TỶ THƯƠNG LƯỢNG
3.9 tỷ • 40m²
97.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
5
MẶT TIỀN NGUYỄN TRỌNG TUYỂN – 4 TẦNG – KINH DOANH ĐỈNH – VỊ TRÍ SIÊU HIẾM
12.99 tỷ • 43m²
302.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
5
Bán Đất (tặng dãy trọ ĐH Bách Khoa) Liên Chiểu
1.95 tỷ • 121.3m²
16.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
Bán nền 63m2 đường 13 KDC Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ
700 tr. • 63m²
11.11 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Tân Phú

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP HIỆP THẠNH, GÒ DẦU, TÂY NINH
380 tr. • 150m²
2.53 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
3
Bán Đất Tái Định Cư Tân Hoà, Phú Mỹ, BRVT
1.6 tỷ • 72m²
22.22 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Phú Mỹ, P. Tân Hoà