Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Tràng Định / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Tràng Định, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 MUA ĐẤT TẶNG NHÀ XƯỞNG SẴN - GIAI PHẠM, YÊN MỸ, HƯNG YÊN 🔥
350 tr. • 171m²
2.05 tr./m²
Hưng Yên, H. Yên Mỹ, Tt. Yên Mỹ

Bán
4
BÁN NHÀ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VIỆT HỒNG - Q. NINH KIỀU, - TP . CẦN THƠ
18 tỷ • 121m²
148.76 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
5
🎈Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC KDC Lộc Phát Residence P. Thuận Giao
3.85 tỷ • 61.4m²
62.7 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
3
Bán nhà đường Cây Duối- Diên An cách đường 23/10 50m
2.88 tỷ • 107m²
26.91 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
5
Đất Phú Mỹ nhánh Dx43
2.8 tỷ • 80m²
34.99 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
12
BÁN NHÀ GÁC LỮNG QUANG CHÂU ngang 9m Diện tích 206m2( 9x22m)
2.69 tỷ • 206m²
13.06 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Bán nhà 4 tầng mặt tiền Tô Hiến Thành, Phường 4, TP. Vũng Tàu
12.5 tỷ • 67m²
186.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
6
Nhà hẻm 311 Nguyễn Văn Cừ, Ninh Kiều, Cần Thơ
1.58 tỷ • 44m²
35.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa