Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Lãng / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Văn Lãng, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Biệt Thự Hoà Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
11.5 tỷ • 320m²
35.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
5
Bán gấp biệt thự kề uỷ ban Quận 9 cũ 230m2 giá tl tốt
23 tỷ • 230m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Phú

Bán
5
Bán nhà 1 mê còn mới gần chung cư Long Thịnh, Quy Nhơn
3.6 tỷ • 53m²
67.92 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
8
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Nhà Lô Góc 6 Tầng Mặt Tiền Siêu Đẹp
6.45 tỷ • 34m²
189.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
Chủ gửi bán lô đất mặt tiền 1216 đường 30/4, phường 12, Vũng Tàu
3.85 tỷ • 82m²
46.95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
4
Lô đất thổ cư hẻm 10 Võ Văn Môn, phường 4, Tp. Tân An, Long An
1.25 tỷ • 81.1m²
15.41 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
6
Bán Nhà Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh – Diện Tích 77,2m2, Giá 7,8 Tỷ
7.8 tỷ • 77m²
101.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 14

Bán
2
Cần bán lô đất Phường 3 nằm trong KDC phường 3, Tp. Tây Ninh
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3