Nhà đất bán / Lạng Sơn / H. Văn Quan / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Huyện Văn Quan, Tỉnh Lạng Sơn
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu,
5.3 tỷ • 131m²
40.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán nhà hẻm ô tô cách biển Bãi Trước và Bãi Sau chỉ vài trăm mét
5.05 tỷ • 80m²
63.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
10
BÁN NHÀ ĐẸP NGAY VÕ VĂN KIỆT – GẦN BIỂN MỸ KHÊ - 11 tỷ 200
11.2 tỷ • 76m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Nhà đẹp mặt tiền sát đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 70m²
71.43 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
BÁN NHANH NHÀ ĐẤT ĐẠI YÊN HẠ LONG
8.98 tỷ • 598.6m²
15 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Đại Yên

Bán
2
Cần bán lô đất MT Nguyễn Duy Trinh
4.6 tỷ • 105m²
43.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
5
Nhà vườn 550m2 thổ cư Châu Thành, Long An
2.5 tỷ • 550m²
4.55 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. An Lục Long

Bán
9
Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường Trần Minh Sơn Q. Ninh Kiều, TP. Cần Thơ
6.2 tỷ • 64m²
96.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh