Tin bán
🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU HOT - GẦN CẦU RỒNG - ĐÀ NẴNG 🔥
Giá
3.1 tỷ
Diện tích
33m²
Đơn giá
93.37 tr./m²
Thông tin mô tả
🏡 Vị trí VÀNG ✨ - Ngay đường Nguyễn Thiện Kế, gần Cầu Rồng 🌉, chỉ 1km đến biển Mỹ Khê 🏖️. Sống ven biển, hưởng trọn tiện nghi!
- Diện tích: 60m2, vuông vức 💯, thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng 🛋️.
- Đường nhựa 3m 🛣️, ô tô đậu cửa thoải mái 🚗.
- Nhà 2 tầng, kiên cố, chắc chắn 💪, thoáng mát 💨.
- An ninh đảm bảo 👮, hàng xóm thân thiện 🤗, khu dân trí cao.
- Tiện ích ngập tràn: chợ 🛒, trường học 🏫, siêu thị 🏬 ngay gần nhà.
- Sổ đỏ chính chủ 📜, sang tên nhanh gọn 🚀.
💰 GIÁ CỰC SỐC - Cơ hội có 1-0-2! 💰 (Liên hệ ngay để biết giá)
📞 Liên hệ ngay để xem nhà và chốt deal HOT!!! 📞 Đừng bỏ lỡ!
Bất động sản toạ lạc tại: đường Nguyễn Thiện Kế, Phường An Hải Nam, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng.
#Nhà giá rẻ #Nhà gần cầu rồng #Nhà gần biển Mỹ khuê
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1625
Ngày đăng tin
10/04/2025 21:44
Ngày cập nhật
10/04/2025 22:26
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN 5M5 – NGAY CẦU RỒNG- TRUNG TÂM SƠN TRÀ
7.1 tỷ • 75.9m²
93.54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
8
🔥 CƠ HỘI VÀNG KHÔNG THỂ BỎ QUA: CĂN NHÀ TÂM HUYẾT GẦN BIỂN MỸ KHÊ SƠN TRÀ! 🔥
10.2 tỷ • 98m²
104.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
2
🏡 **BÁN NHÀ C4 TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🌊
6.8 tỷ • 86m²
79.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
4
🏡 **BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGAY CẠNH CẦU RỒNG** 🌉
7.3 tỷ • 57.3m²
127.4 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
2
🏡 **CẦN BÁN GẤP NHÀ NẰM TRUNG TÂM SƠN TRÀ 2 MẶT THOÁNG** 🌟
3.35 tỷ • 63m²
53.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
🔥🔥 BÁN NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 3.6 TỶ 🔥🔥
3.6 tỷ • 75m²
48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
Bán nhà đi mỹ
4.2 tỷ • 69m²
60.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
3
🔥🔥 **CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM SƠN TRÀ - GIÁ CHỈ 4 TỶ 250!** 🔥🔥
4.25 tỷ • 69m²
61.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô Góc đường Bê Tông 4m – Gần Bến Xe Đức Long – Ngang 7m
1.65 tỷ • 120m²
13.75 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
Chỉ 580tr sở hữu ngay lô đất siêu đẹp tại Định Quán
580 tr. • 1000m²
0.58 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Ngọc Định

Bán
9
Cần bán gấp shophouse Dragon Village Quận 9: DT 6x15m, 1 trệt 2 lầu, giá chỉ 5.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
5.8 tỷ • 90m²
64.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
Bán đất Vĩnh Thanh 1/ Hùng Vương
2.65 tỷ • 250m²
10.6 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Vĩnh Thanh

Bán
6
Bán nhà mới Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương
1.65 tỷ • 100m²
16.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
4
Nhà mặt tiền đường nhựa thị trấn Đức Hoà, Long An
2.4 tỷ • 115m²
20.87 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Đức Hòa

Bán
4
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ – VIEW NÚI, SÁT BIỂN – CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHỦNG
28 tỷ • 756m²
37.04 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông
Bạn đang xem nội dung tin "🔥 BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU HOT - GẦN CẦU RỒNG - ĐÀ NẴNG 🔥" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1625. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.