🔥 NHÀ MẶT PHỐ TRUNG TÂM - NGUYỄN DỮ – GIÁ CHỈ 6.9 TỶ! 🔥

3
Tin bán
6.9 tỷ • 80m²
86.25 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
15:35
🔥 TOÀ CĂN HỘ 30 PHÒNG – DÒNG TIỀN 150 TRIỆU/THÁNG! 🔥

3
Tin bán
29.5 tỷ • 256m²
115.23 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
11:50
🔥 ĐẤT HÒA QUÝ – KIỆT Ô TÔ 5M – GIÁ CHỈ 2.6 TỶ! 🔥

3
Tin bán
2.6 tỷ • 88m²
29.55 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
19/05/2026
🔥 ĐẤT KHU ĐÔ THỊ HÒA QUÝ – NGANG 6M – GIÁ TỐT! 🔥

5
Tin bán
5.29 tỷ • 111m²
47.66 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
18/05/2026
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN THANH HÓA – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10M5 GIÁ TỐT! 🔥

3
Tin bán
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
18/05/2026
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt

2
Tin bán
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu
18/05/2026
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP KIỆT Ô TÔ PHAN VĂN ĐỊNH dt138m2 Giá 6.2 tỷ tặng nhà c4

3
Tin bán
6.2 tỷ • 138m²
44.93 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu
18/05/2026
🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRỤC ĐƯỜNG 33 (TRẦN PHÚ) – ĐIỆN THẮNG – GIÁ TỐT! 🔥

3
Tin bán
6.4 tỷ • 300m²
21.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Điện Bàn Bắc
17/05/2026
🔥 KHÁCH SẠN 13 TẦNG – HỒ NGHINH NỐI DÀI – CÁCH BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG VÀI BƯỚC CHÂN! 🔥

4
Tin bán
66.8 tỷ • 185m²
361.08 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Sơn Trà
15/05/2026
🔥 ĐẤT KIỆT Ô TÔ 7M MAI ĐĂNG CHƠN – GIÁ CHỈ 3.8 TỶ! 🔥

4
Tin bán
3.8 tỷ • 90m²
42.22 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
15/05/2026
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP PHẠM CÔNG TRỨ dt118m2 Giá 4ty450 tl nhẹ

2
Tin bán
4.45 tỷ • 118m²
37.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
15/05/2026
🔥 NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN HỮU DẬT – ĐƯỜNG 10M5 – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥

5
Tin bán
13 tỷ • 101m²
128.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường
14/05/2026
🏆Chính chủ gửi BÁN NHÀ 2 Tầng ĐƯỜNG LÝ NHÂN TÔNG dt93m2 Giá 10.8 tỷ tl nhẹ

3
Tin bán
10.8 tỷ • 93m²
116.13 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
14/05/2026
🏆BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG VÕ QUẢNG dt100m2 Gía 5ty050 tl nhẹ

Tin bán
5.05 tỷ • 100m²
50.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
14/05/2026
NHÀ MẶT PHỐ HÀN THUYÊN – 4 TẦNG – TRUNG TÂM HẢI CHÂU!

4
Tin bán
11.6 tỷ • 112m²
103.57 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường
14/05/2026
🏆Bán đất đường Trương Đăng Quế, dt147m2 Giá 8.4 tỷ tl nhẹ tặng nhà c4 dòng tiền 8tr tháng

2
Tin bán
8.4 tỷ • 147m²
57.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
14/05/2026
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT KDC BÁ TÙNG - Giá chỉ 3,x TỶ! 🔥

3
Tin bán
3.75 tỷ • 100m²
37.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
13/05/2026
🔥 ĐẤT BÙI THIỆN NGỘ – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 6.35 TỶ! 🔥

4
Tin bán
6.35 tỷ • 100m²
63.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
13/05/2026
🔥 LÔ ĐẤT VIEW TRỰC DIỆN SÔNG – NAM ĐÀ NẴNG – KHÔNG GIAN CỰC ĐẸP! 🔥

4
Tin bán
1.65 tỷ • 418m²
3.95 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân
12/05/2026
🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m

3
Tin bán
4.55 tỷ • 105m²
43.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu
12/05/2026
🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm

2
Tin bán
4.05 tỷ • 73m²
55.48 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
12/05/2026
🏆🏆BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 dt51m2 Giá 4ty250 tl nhẹ Giá siêu tốt

4
Tin bán
4.25 tỷ • 51m²
83.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
12/05/2026
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥

3
Tin bán
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
11/05/2026
🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRẦN QUỐC HOÀN – NGANG 10M – VỊ TRÍ ĐẸP KHU VEN BIỂN! 🔥

4
Tin bán
31.5 tỷ • 225m²
140 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn
11/05/2026
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng

3
Tin bán
11.5 tỷ • 128m²
89.84 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
11/05/2026