Tin bán
💥 BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM TUỆ TĨNH - LỘC THỌ, TP NHA TRANG
Giá
5.3 tỷ
Diện tích
39m²
Đơn giá
134.52 tr./m²
Hướng
Đông nam
Thông tin mô tả
- Diện tích: 39,4m2, ngang 4m
- Gần Bệnh viện, khu phố thương mại, tiện ích dân sinh đầy đủ. Đường 3m xe máy, ô tô đậu phía trước nhà 20m.
- Nhà 1 trệt, 2 lầu gồm 3 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ.
- Hướng : Đông Nam
- Giá bán: 5 tỷ 3
☎️Liên hệ: 0931606033
Bất động sản toạ lạc tại: đường Tuệ Tĩnh, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1267
Ngày đăng tin
13/03/2025 16:55
Ngày cập nhật
13/03/2025 16:55
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100% HẺM 65 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG - BÌNH THỦY, CẦN THƠ
2.1 tỷ • 57m²
36.84 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Đường Hùng Vương, Tp Quy Nhơn
3.4 tỷ • 60m²
56.67 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Phú

Bán
Ngộp bank cần báb gấp căn nhà 319_321 Trần Phú Thị Trấn Dieu Trì Huyện Tuy Phước Bình Định
58 tr. • 170m²
0.34 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì

Bán
5
Bán lại căn nhà phường Trảng Dài, Biên Hoà
2.19 tỷ • 90m²
24.33 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
### 🌟 CĂN HỘ CAO CẤP MONARCHY TẦNG 14 TRỰC DIỆN SÔNG HÀN - 1 PN CỰC ĐẸP - 44.8M2 🌟
2.65 tỷ • 44.8m²
59.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
BÁN LÔ ĐẤT KIM PHÚ, NINH KHANG, HOA LƯ
4 tỷ • 120m²
33.33 tr./m²
Ninh Bình, Tp. Hoa Lư, X. Ninh Khang

Bán
3
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
3.15 tỷ • 31m²
101.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Biệt Thự Garland, KDC Gia Hoà, Phước Long B, Quận 9.
21 tỷ • 214m²
98.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B
Bạn đang xem nội dung tin "💥 BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM TUỆ TĨNH - LỘC THỌ, TP NHA TRANG" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1267. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.