Tin bán
🌳 BÁN VƯỜN XOÀI ĐẸP NHƯ MƠ – VIEW HỒ TRỊ AN CỰC PHẨM 🌊
Giá
900 tr.
Diện tích
1,000m²
Đơn giá
0.9 tr./m²
Thông tin mô tả
Vị trí đắc địa: Thống Nhất, Đồng Nai
GIÁ: Chỉ 900 triệu/1000m² – Giá quá tốt cho nhà đầu tư nhanh tay!
Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất nghỉ dưỡng kết hợp đầu tư sinh lời? Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu mảnh vườn xoài cực kỳ tiềm năng ngay bên cạnh hồ Trị An, nơi được ví như “lá phổi xanh” của Đông Nam Bộ.
✅ Diện tích vuông vức 1000m², đất đẹp bằng phẳng, pháp lý rõ ràng
✅ View hồ Trị An cực kỳ thoáng mát và hiếm có, không khí trong lành quanh năm
✅ Đường xe hơi tới nơi, giao thông thuận tiện, cách TP.HCM chỉ khoảng 2 giờ lái xe
✅ Có sẵn vườn xoài đang cho trái – vừa nghỉ dưỡng vừa khai thác kinh tế
✅ Khu dân cư hiện hữu, điện nước đầy đủ, an ninh đảm bảo
Bên cạnh đã có nhà dân ở đông đúc, cách Sài gòn chỉ hơn 60p đi xe, cực tiện lợi.
Tiềm năng phát triển: làm khu du lịch, camping famstay, mở quán cà phê, quán ăn view hồ mộng mơ, làm khu nghĩ dưỡng, mua chỉ có lời thôi!!!
🌱 Thích hợp cho khách hàng muốn sở hữu một không gian sống hòa mình vào thiên nhiên, hoặc đầu tư dài hạn – sinh lời bền vững từ đất vườn vùng ven đang “sốt” từng ngày.
📞 Liên hệ ngay: 0973 538 723
Để được tư vấn chi tiết, hỗ trợ pháp lý và xem đất thực tế trong ngày!
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1783
Ngày đăng tin
22/04/2025 10:36
Ngày cập nhật
17/05/2025 16:07
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
TÔI CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ SẴN THUẬN AN BD ( Trả trước 400tr có thể nhận nhà )
2.1 tỷ • 64m²
32.81 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Lô đất mặt tiền Mai Đăng Chơn - 132m2 - ngang 5,5m
4.85 tỷ • 132m²
36.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CÁCH MẠNG THÁNG TÁM, TP. BÀ RỊA
9 tỷ • 161.9m²
55.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Trung

Bán
2
Bán đất gần suối hướng Biển xã Hàm Cường , Hàm Thuận Nam, tỉnh Bình Thuận
2.08 tỷ • 1300 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Hàm Cường

Bán
2
Đất thổ cư
90 tr. • 235.8m²
0.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
6
Biệt Thự Hoà Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
11.5 tỷ • 320m²
35.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
6
Nhà hẻm Bùi Hữu Nghĩa – P. Bửu Hòa, Biên Hòa
2.85 tỷ • 66.4m²
42.92 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
8
4 Mẫu Căn Nhà Mặt Tiền Sương Nguyệt Ánh, Phường Rạch Giá
2.2 tỷ • 54.6m²
40.29 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Rạch Sỏi
Bạn đang xem nội dung tin "🌳 BÁN VƯỜN XOÀI ĐẸP NHƯ MƠ – VIEW HỒ TRỊ AN CỰC PHẨM 🌊" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1783. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.