Tin bán
📣 SIÊU PHẨM 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100% ĐƯỜNG D4 KDC HỒNG LOAN - FULL NỘI THẤT CAO CẤP - GIÁ CHỈ 5 TỶ 400
Giá
5.4 tỷ
Diện tích
73m²
Đơn giá
74.48 tr./m²
Hướng
Tây nam
Thông tin mô tả
- Vị trí sáng đẹp đoạn ngoài kế Chung cư, Kế Showroom ô tô, Cách đường D13 50m, Trần Hoàng Na chưa tới 100m. Bán kính 500m đầy đủ tiện ích .
- Diện tích : 5m x 14.5m , DTSD : 226m2
- Hướng : Tây Nam
- Lộ Giới : 20m, Hẻm KT 2m
- Pháp lý : Hoàn công
- Kết cấu : Nhà 1 Trệt 2 lầu , Phòng khách, Phòng bếp , 4 Phòng ngủ ( Phòng thờ ) , 5 WC , Sân sau, Sân phơi, Sân thượng chil chil .
- NHÀ FULL NỘI THẤT CAO CẤP, CHỈ VIỆC XÁCH VALI VÀO Ở .
💰 GIÁ BÁN : 5 tỷ 400 ( TL khách thiện chí)
☎️ Liên hệ: 0941333660 (Zalo) - 0376123334 gặp Tấn
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hưng Thạnh, Quận Cái Răng, Thành phố Cần Thơ.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1334
Ngày đăng tin
18/03/2025 08:11
Ngày cập nhật
18/03/2025 08:11
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
6
2 CĂN NHÀ 2 LẦU FULL NỘI THẤT ĐƯỜNG SỐ 5 KDC VĂN HOÁ TÂY ĐÔ CẦN THƠ
5.8 tỷ • 88.7m²
65.39 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, ĐƯỜNG SỐ 9 - KHU VĂN HÓA TÂY ĐÔ, QUẬN CÁI RĂNG, TP CẦN THƠ
4.8 tỷ • 100m²
47.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
6
SKYLINE TOWNHOUSE NAM LONG GARDEN
6 tỷ • 79.8m²
75.19 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
8
NHÀ 2 LẦU TUYỆT ĐẸP ĐƯỜNG D14 KDC HỒNG LOAN - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
5.45 tỷ • 85m²
64.12 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
7
Bán Nhà mới xây Gạch Cái Nai Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
1.68 tỷ • 64m²
26.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG D13 KHU DÂN CƯ HỒNG LOAN 6A, CÁI RĂNG, CẦN THƠ
4.85 tỷ • 80m²
60.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
7
CĂN HỘ ĐẸP MỚI XÂY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - KHU ĐÔ THỊ HƯNG PHÚ MỚI
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
10
🔈NHÀ CỰC ĐẸP HIỆN ĐẠI 1 TRỆT 2 LẦU MỚI ĐẸP SỐ 35 D13 KDC HỒNG LOAN - HƯNG THẠNH - CÁI RĂNG - CẦN THƠ
6.3 tỷ • 90m²
69.99 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
📣 CƠ HỘI VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ – PHỐ HOÀNG DIỆU – NGAY GÓC NGUYỄN VĂN LINH – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 📣
7.9 tỷ • 160m²
49.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
2
Bán 2 Nền Đất Liền Kề Mặt Tiền H89, Mỹ Hưng, Mỹ Tho
1.5 tỷ • 77m²
19.48 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
8
Kèo Thơm SIÊU PHẨM NHÀ Đẹp Gần Chợ Thánh Tâm – Đền Thánh Martin – P. Tân Hòa, Biên Hòa
2.6 tỷ • 167m²
15.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hòa

Bán
3
Bán nhà xây 2 tầng Hạ Đoạn 2, Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng
1.8 tỷ • 63m²
28.56 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
5
BÁN NHÀ TRỌ PHƯỜNG PHÚ THỦY GẦN OCEAN DUNE PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 135m²
20.37 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
6
ĐẤT MẶT TIỀN DX117 P. TÂN AN, TDM, BÌNH DƯƠNG
2.18 tỷ • 115m²
18.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An

Bán
3
BÁN NỀN ĐẸP ĐỊNH CƯ PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN NGHĨ DƯỠNG THUỘC XÃ ĐÔNG THẠNH, CHÂU THÀNH, HẬU GIANG
980 tr. • 244m²
4.02 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Thạnh

Bán
12
🏡 VILLA DÒNG TIỀN 80 TRIỆU/THÁNG, HỒ BƠI NGAY TRUNG TÂM HẢI CHÂU 🏡
19.5 tỷ • 184m²
105.98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây
Bạn đang xem nội dung tin "📣 SIÊU PHẨM 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100% ĐƯỜNG D4 KDC HỒNG LOAN - FULL NỘI THẤT CAO CẤP - GIÁ CHỈ 5 TỶ 400" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1334. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.