Giá
645 tr.
Diện tích
502m²
Đơn giá
1.29 tr./m²
Thông tin mô tả
⭐⭐ 1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m!🔥
Sổ sẵn - Mặt tiền đường 5 Liệt, tại xã Thạnh Hòa, Bến Lức, Long An
DT: 9x57= 500m²
Giá: 645 triệu
- Hàng hiếm, kích thước đẹp
- Đất cao gần bằng mặt đường, 1 xẹt từ TL 816, không qua cầu
- Bao toàn bộ thuế. Sổ cầm tay
☎️☎️ Liên hệ Thanh: 0933966076
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Thạnh Hòa, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1200
Ngày đăng tin
08/03/2025 10:39
Ngày cập nhật
08/03/2025 10:39
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
🏆🏆CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG PHONG BẮC 5 dt102m2 Giá 5.3 tỷ tl
5.3 tỷ • 102m²
51.96 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
Bán đất thuộc khu Dân cư Núi Mồ côi - Phường Quy Nhơn Bắc
1.8 tỷ • 100m²
18 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Bắc

Bán
7
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – P. TAM HIỆP – BIÊN HÒA
8.8 tỷ • 172m²
51.16 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
5
SUN GROUP VŨNG TÀU – SIÊU DỰ ÁN NGHỈ DƯỠNG 2025
28 tỷ • 250m²
112 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước
Bạn đang xem nội dung tin "1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1200. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.