Tin bán
1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
Giá
1 tỷ
Diện tích
84m²
Đơn giá
11.9 tr./m²
Thông tin mô tả
Chính Chủ Gửi Xót 1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư / Đường ô tô Tới Đất ( Khu Dân Cư Xã Phú Đông , Nhơn Trạch , Đồng Nai )
- Diện Tích 84m2 CLN ( ngang gần 5m x 17 ) Nở Hậu Cực Đẹp 👈🏻 Khu Vực Cho Chuyển Tiếp Thổ Được .
- 💰 Giá Chỉ 1 tỷ TL
Liên hệ: 0772890687 - Em Hân
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Phú Đông, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1437
Ngày đăng tin
25/03/2025 15:31
Ngày cập nhật
25/03/2025 15:31
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 1L FULL NỘI THẤT, HẺM 187 LÊ LỢI TPVT
3.55 tỷ • 57m²
62.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
6
NHÀ TRỆT MT LỘ ÔTÔ SÁT BÊN CA QUẬN TUYẾN ĐƯỜNG THÔNG THUỘC LÊ BÌNH, CÁI RĂNG
1.5 tỷ • 82.2m²
18.24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Lê Bình

Bán
2
Bán nhà cấp 4 có gác đường Nguyễn Tri Phương, Bình Đường, Dĩ An
3.35 tỷ • 67.5m²
49.63 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. An Bình

Bán
3
Bán lô đất đường 7.5m Cẩm Nam 10 - Hòa Xuân ⁃ Cẩm Lệ- Đà Nẵng
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
10
BÁN NHÀ HẺM NƠ TRANG LONG - 53M² - 2 TẦNG - GIÁ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 53m²
105.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12

Bán
3
ECOLIFE SIGNATURE – CĂN HỘ THƯƠNG MẠI CHUẨN XANH QUỐC TẾ EDGE + 78m2 + 2PN
2.5 tỷ • 78m²
32.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
4
Nhà khu dân cư LÊ PHONG VINCOM 550, Dĩ An, Bình Dương
4.75 tỷ • 67.5m²
70.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp
Bạn đang xem nội dung tin "1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư Xã Phú Đông, Nhơn Trạch" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1437. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.