Tin bán
1.000M2 MẶT TIỀN QL 1A - NHỊ THÀNH - THỦ THỪA - LONG AN
Giá
12 tr.
Diện tích
1,000m²
Đơn giá
0.01 tr./m²
Thông tin mô tả
CHÍNH CHỦ GỞI BÁN LÔ ĐẤT 1.000M² MẶT TIỀN QL.1A - NHỊ THÀNH - THỦ THỪA - LONG AN.
🔸 Mặt tiền 20m, cách trung tâm Thành phố Tân An 4km hướng về Sài Gòn.
🔸 Hướng: Đông Nam.
🔸 Diện tích: 20*50 # gần 1.000m² có 1/2 là ONT.
🔸 Khu vực kinh doanh hàng bãi, thiết bị máy móc nông ngư cơ, vật liệu xây dựng, kho xưởng rất mạnh!
🔸 Giá chủ bán: 12 tỷ!
📟 Zalo: 0909153777
Bất động sản toạ lạc tại: đường Quốc Lộ 1A, Xã Nhị Thành, Huyện Thủ Thừa, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1448
Ngày đăng tin
26/03/2025 21:09
Ngày cập nhật
26/03/2025 21:09
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Chính chủ kẹt tiền giải quyết công việc cuối năm cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ — QUẬN 4 — GIÁ CHỈ 4 TỶ 950 TRIỆU
4.95 tỷ • 46.7m²
106 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 4, P. 13

Bán
5
Bán Nhà Vườn Thôn Thạnh Mỹ, Xã Tân Thành, Kê Gà, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
3.9 tỷ • 4950m²
0.79 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Tân Thành

Bán
3
NHÀ BÁN GẦN MẶT TIỀN ĐÔNG HỒ, PHƯỜNG 08, QUẬN TÂN BÌNH
2.75 tỷ • 23.6m²
116.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 8
Bán
6
Nhà Phố Shophouse Mặt Tiền Đường Nguyễn Thanh Tuyền Giá 12xxx Tỷ Đang Cho Thuê 20 Tr/tháng
12.9 tỷ • 64m²
201.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
4
Lô thổ cư 170m ( ngang 11m) sau lưng chợ Bình An - Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận
870 tr. • 170m²
5.12 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
4
🔥🔥Đất nền 103.3m2 ở Phước Đồng, Nha Trang
1.15 tỷ • 103.3m²
11.13 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
2
🏆🏆Bán nhà 2.5 Tầng đường Kiều Phụng dt100m2 Giá 5.8 tỷ tl nhẹ
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân
Bạn đang xem nội dung tin "1.000M2 MẶT TIỀN QL 1A - NHỊ THÀNH - THỦ THỪA - LONG AN" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1448. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.