Giá
1.62 tỷ
Diện tích
210m²
Đơn giá
7.71 tr./m²
Thông tin mô tả
10m đất phường Ea Tam chỉ 1 tỷ 620 triệu
👉dân cư ổn định thuộc hẻm 175 Y Nuê , TP. BMT
🌻Diện tích : 10 x 21
🌻Thổ cư : 60m2
✅✅Giá : 1 tỷ 620 triệu
👉Đường quy hoạch mở rộng 24m
👉Tương lai tiềm năng nằm ngay vị trí trung tâm phường Ea Tam
Đường bê tông ô tô thoải mái
☎️Liên hệ : 0845457557 - Lan Trần
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Ea Tam, Thành phố Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1679
Ngày đăng tin
14/04/2025 08:33
Ngày cập nhật
14/04/2025 08:33
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI THÔNG NGUYỄN VĂN ĐẬU, P11, BÌNH THẠNH
14.89 tỷ • 100m²
148.9 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11

Bán
4
Mở bán lock 4 lô full thổ Ngay đường trục chính Thanh Mỹ, Ninh Quang, Ninh Hoà
579 tr. • 64.8m²
8.94 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Quang

Bán
5
Bán nhà Đức Hòa, Long An giáp Hóc Môn
2.55 tỷ • 175m²
14.57 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Nam

Bán
2
Đất Mặt Tiền Đường H Phạm Ngũ Lão, TP. BMT
1.55 tỷ • 108m²
14.35 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
6
Bán nhà mới xây hẻm ô tô Chu Mạnh Trinh, P8, TP Vũng Tàu
5.9 tỷ • 52m²
113.46 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐẤT VIEW HỒ TRỊ AN – CỰC PHẨM NGHỈ DƯỠNG - ĐẦU TƯ GIÁ 1 TỶ/ 1000M2
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
Nhà gác lửng gần Nguyễn Khuyến, Trảng Dài, Biên Hoà
1.7 tỷ • 100m²
17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Nở Hậu34m2 5Tầng, Ôtô Đỗ Cửa, 8Tỷ
8 tỷ • 34m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối
Bạn đang xem nội dung tin "10m đất phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1679. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.