Tin bán
339m2 đất TP Bến Cát mà giá chỉ 3,6tr/m2 , trung tâm của 4 KCN lớn
Giá
1.23 tỷ
Diện tích
339m²
Đơn giá
3.61 tr./m²
Thông tin mô tả
✨Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương. Với diện tích 339 m2, giá 1,255 tỷ VND, lô đất có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 6m thuận tiện cho xe hơi. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
✨Địa điểm xung quanh:
- Vị trí đắc địa . Hạt nhân trung tâm của 4 KCN lớn ( KCN Visip 2 mở rộng , KCN Mỹ Phước 3 , KCN Đồng An 2 , KCN Tân Bình )
- Gần siêu thị Bách Hóa Xanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
- Giao thông thuận tiện , Đi TPHCM chỉ 33km , ra TP Mới chỉ 8 phút chạy xe .
☎️Liên hệ ngay 0972646364 gặp Mr.Lam
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Chánh Phú Hòa, Thành phố Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1440
Ngày đăng tin
26/03/2025 10:02
Ngày cập nhật
26/03/2025 10:02
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
Cơ Hội Đầu Tư Vàng: Bán Gấp Lô Đất Liên Phường, Giá Tốt
4.1 tỷ • 52m²
78.85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
🔥 BÁN CĂN HỘ BCONS PLAZA – 2PN, 2WC – GIÁ TỐT NHẤT
2.3 tỷ • 51m²
45.1 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
4
CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN CẦU 2 , PHƯỜNG ĐỐNG ĐA
3.5 tỷ • 96.4m²
36.31 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
7
Bán nhà 1 trệt 3 lầu hẻm ô tô Thống Nhất, P. 8, Vũng Tàu
11 tỷ • 100m²
110 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
10m đất phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột
1.62 tỷ • 210m²
7.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam

Bán
4
Bán 2 mảnh đất CHÍNH CHỦ xã Nhơn Nghĩa, Phong Điền, Cần Thơ
3.5 tỷ • 1069m²
3.27 tr./m²
Cần Thơ, H. Phong Điền, X. Nhơn Nghĩa

Bán
6
Ngân hàng siết nợ nên cần bán gấp lô đất giá cực rẻ
1 tỷ • 1500m²
0.67 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
6
💸 06 căn - Trệt lửng 3 lầu, thang máy, sân thượng tại - Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức 💸
11.38 tỷ • 67m²
169.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước
Bạn đang xem nội dung tin "339m2 đất TP Bến Cát mà giá chỉ 3,6tr/m2 , trung tâm của 4 KCN lớn" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1440. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.