Giá
5.5 tỷ
Diện tích
125m²
Đơn giá
44 tr./m²
Thông tin mô tả
🎈 Bán đất trục chính đường N4 KDC Phú Hồng Thịnh 6, KDC gần Làng Đại học Thủ Đức
▪️ P.Bình An, Tp.Dĩ An
▪️ DT: 125m2 (5x25m) thổ cư 100%
▪️ Gần đường Quốc Lộ 1K
▪️ Đường 22m có vỉa hè 5m
▪️ Sổ hồng riêng
▪️ Ngân hàng hỗ trợ 70%
💰 Giá: 5,5 tỉ TL
☎️ Liên hệ: 0933074278 (Trân)
Bất động sản toạ lạc tại: Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1756
Ngày đăng tin
20/04/2025 13:24
Ngày cập nhật
20/04/2025 13:24
Bất động sản tương tự cùng khu vực
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hẻm ô tô Lạc Long Quân, P2, Vũng Tàu
6.5 tỷ • 72m²
90.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành TT TP. Quy Nhơn
8.2 tỷ • 50.65m²
161.9 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT PHỐ 102 ĐẠI CỒ VIỆT, HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH & SINH SỐNG
59.5 tỷ • 140m²
425 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Lê Đại Hành

Bán
3
BÁN VILLA CÓ DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO TP. VŨNG TÀU
41 tỷ • 801m²
51.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG NHỰA THÔN GIÁNG ĐÔNG HOÀ CHÂU
1.65 tỷ • 110m²
15 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Nhà Mặt Tiền Tân Chánh Hiệp 08, Quận 12
6.9 tỷ • 104m²
66.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT THỔ CƯ TẠI XÃ CỔ BÌ, BÌNH GIANG, HẢI DƯƠNG
1.7 tỷ • 139.3m²
12.2 tr./m²
Hải Dương, H. Bình Giang, X. Cổ Bì
Bạn đang xem nội dung tin "5 Tỷ 500 125m2 trục Chính sát Quốc lộ 1K" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1756. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.