Tin bán
Bán chung cư Garden city Thạch Bàn – Diện tích 100m2 – giá 5.15tỷ.
Giá
5.15 tỷ
Diện tích
100m²
Đơn giá
51.5 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
Bán Căn Hộ Garden City Thạch Bàn – Không Gian Yên Tĩnh, Thoả Mái!
Bạn đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội? Hãy đến với chúng tôi!
Chúng tôi xin giới thiệu một căn hộ tuyệt vời tại Garden City Thạch Bàn, với diện tích 100m2, hướng cửa Đông Bắc. Căn hộ này thuộc tầng 8, lô góc, nhìn không gian yên tĩnh thoả mái, view đẹp lung linh.
Căn hộ được thiết kế với 2 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng rãi, 2 Wc, nội thất đầy đủ, sơn tường sáng bóng. Đây là một không gian sống lý tưởng cho bạn và gia đình.
Garden City là một khu đô thị hiện đại, với không gian yên tĩnh, mát mẻ, giao thông thuận lợi. Bạn có thể dễ dàng đi vào thành phố, cũng như đi các tỉnh lân cận.
Căn hộ này còn nằm gần nhiều tiện ích xung quanh, bao gồm:
Sân Golf
ENone
OncenPark
Ecopark
Trường cấp 3 Thạch Bàn
Trường Học viện Nông nghiệp 1
Giá bán: 5.15 tỷ
Thông tin liên hệ: Môi giới Mr Ánh
Điện thoại: [0989 438 445]
Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và đặt mua!
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội.
#bán chung cư thạch bàn #bán chung cư long biên #mua bán chung cư thạch bàn #mua bán chung cư long biên #mua chung cư thạch bàn #mua chung cư long biên
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1326
Ngày đăng tin
17/03/2025 10:46
Ngày cập nhật
24/03/2025 10:21
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất thổ cư mặt tiền nhựa Nguyễn Văn Linh - nội bộ Lê Duẩn, phường Phú Tài - Phan Thiết
3.6 tỷ • 80m²
45 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LÊ VĂN TÁM - PHƯỚC LONG
7.5 tỷ • 137.4m²
54.59 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
8
Nhà Siêu Đẹp & Siêu Rộng KDC Bicosi Phường Tân Bình, Tp. Dĩ An
6.1 tỷ • 150m²
40.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Bình

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 112m²
116.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
🔥 Cần Bán Gấp Nhà Phố 3 Lầu Hoàn Thiện Lakeview City – Đã ký HDMB, Giá Chỉ 16 Tỷ!
16 tỷ • 100m²
160 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
2
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, GẦN CHỢ TAM HOÀ - BIÊN HOÀ
3.55 tỷ • 60m²
59.17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
CHỈ 1 TỶ 580 TRIỆU – SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI CỬA NGÕ ĐÀ NẴNG! Vị trí: Thôn Giáng Nam 1, xã Hòa Phước, H. Hòa Vang, TP. Đà Nẵng
1.58 tỷ • 125m²
12.64 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
4
Bán homestay 1 trệt 1 lửng mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài, TP.Phan Thiết
5.3 tỷ • 112.5m²
47.11 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài
Bạn đang xem nội dung tin "Bán chung cư Garden city Thạch Bàn – Diện tích 100m2 – giá 5.15tỷ." - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1326. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.