Tin bán
BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG
Giá
9.7 tỷ
Diện tích
359m²
Đơn giá
27.02 tr./m²
Thông tin mô tả
Cần bán lô đất đẹp tại Phường Bình Đa, Biên Hòa, vị trí cực kỳ thuận lợi:
✅ Gần Bệnh viện Đồng Nai, thuận tiện cho việc đi lại và chăm sóc sức khỏe.
✅ Ngay đầu KCN Amata, khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá cao.
✅ Đường vào rộng 5m, ô tô ra vào thoải mái.
Diện tích: ngang 10,4x34m (tổng 359m2) Đất thổ cư 100%, đã hoàn công nhà cấp 4.
Giá bán: 9 tỷ 700 triệu (thương lượng giá tốt cho AC).
Liên hệ: 0945390202
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Bình Đa, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1424
Ngày đăng tin
24/03/2025 21:44
Ngày cập nhật
24/03/2025 21:44
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán Lô Đất Hẻm 1 Sẹc Đường Cao Bá Quát, Dĩ An, Bình Dương
2.65 tỷ • 61.8m²
42.88 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Bán Căn Nhà Gác Lửng Trảng Dài, Biên Hoà
1.9 tỷ • 100m²
18.99 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
💥CẦN BÁN NHÀ MÊ LỠ Mặt tiền đường Vũ Đình Huấn, KHU HÀ THANH 1, Phường Đống Đa, TP. Quy Nhơn, Bình Định
2.65 tỷ • 44.3m²
59.82 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
6
KDC Thắng Lợi Central Hill Phước Lợi, Bến Lức ,Long An
1.4 tỷ • 60m²
23.33 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Phước Lợi

Bán
3
Lô đất lớn gần sát sông Hàn và đường Trần Hưng Đạo, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 195m²
51.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
Cần bán 1 căn ShopHouse Vincom - Phường 3 - TP. Tây Ninh
8.3 tỷ • 75m²
110.67 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3
Bạn đang xem nội dung tin "BÁN ĐẤT BIỆT THỰ - TẶNG NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ, HOÀN CÔNG" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1424. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.