Giá
6.9 tỷ
Diện tích
780m²
Đơn giá
8.85 tr./m²
Hướng
Nam
Thông tin mô tả
🔥 CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN BALANXI – BẾN CÁT, BÌNH DƯƠNG 🔥
✅ Diện tích: 10m x 78m (thổ cư 300m²)
✅ Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường Balanxi, giao thông thuận lợi, xe tải hạng nặng di chuyển thoải mái
✅ Liên kết vùng tốt: Nằm giữa Quốc lộ 13 và Cao tốc Mỹ Phước – Tân Vạn
✅ Tiềm năng khai thác cao: Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề, kho xưởng hoặc xây biệt thự nghỉ dưỡng
💰 Giá bán: 6,9 tỷ (chính chủ, pháp lý rõ ràng)
📞 Liên hệ ngay: Thương Tín – 0369655075
Bất động sản toạ lạc tại: đường DH 602, Phường Thới Hòa, Thành phố Bến Cát, Tỉnh Bình Dương.
#Bán đất mặt tiền đường nhựa DH602 thời hoa bên cát bình dương
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1524
Ngày đăng tin
31/03/2025 14:30
Ngày cập nhật
31/03/2025 15:12
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất thôn Thuận Mỹ, Ninh Quang, TX. Ninh Hoà, Khánh Hoà
490 tr. • 81m²
6.05 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, X. Ninh Quang

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Trần thị xanh, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
4.2 tỷ • 90m²
46.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
BÁN NHANH NHÀ KHU VỰC VIP BẬC NHẤT PHAN HUY ÍCH P. 15 - Q. TÂN BÌNH
7.3 tỷ • 54m²
135.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
4
Bán Nhà Độc Lập 3 Tầng, Sân Cổng Riêng 57m2 An Đồng, An Dương, Ô Tô Đỗ Cửa, Full Nội Thất, Giá 2.45 Tỷ
2.45 tỷ • 57m²
42.98 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng

Bán
5
Chốt ngay nhà đẹp gần đường 2 tháng 9 và khu thể thao Tiên Sơn, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 80m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
6
Nhà 2 Tầng Mới - Kiệt 595 Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.55 tỷ • 50m²
51 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1524. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.