Giá
2.55 tỷ
Diện tích
160m²
Đơn giá
15.94 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
🔥 CẦN BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA – HỘI NGHĨA, TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG 🔥
📌 Diện tích: 5m x 32m (Thổ cư 100m²)
📜 Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
🚛 Mặt tiền đường nhựa rộng, thuận tiện kinh doanh, xây nhà ở hoặc đầu tư
💰 Giá bán: 2 tỷ 550tr trực tiếp)
📞 Liên hệ ngay: Thương Tín – 0369.655.075 để xem đất
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hội Nghĩa, Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.
#Bán đất mặt tiền đường nhựa thông hội nghĩa Tân Uyên bình dương
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1498
Ngày đăng tin
29/03/2025 15:58
Ngày cập nhật
02/04/2025 09:37
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất Mặt Tiền KĐT Long Vân, Quy Nhơn
1.82 tỷ • 100m²
18.2 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
5
Bán nhà đẹp mặt tiền Huỳnh Tấn Phát, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
10.68 tỷ • 100m²
106.8 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
2
Bán Nhà Đường Ba Cu, Phường Vũng Tàu, Tp Hồ Chí Minh
5 tỷ • 53.6m²
93.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
5
NGỢP BANK CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐÀO DUY TÙNG TRUNG TÂM PHAN THIẾT
4 tỷ • 135.5m²
29.52 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
4
Căn hộ cao cấp The Vista Residence – Vị trí vàng, tiện ích 5 sao, giá hấp dẫn!
4.3 tỷ • 76m²
56.58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
7
Bán biệt thự 4 tầng 2 mặt tiền khu biệt thự bạch đằng
3.09 tỷ • 293m²
10.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Thượng Lý

Bán
6
⭐⭐ MUA ĐẤT THỔ CƯ + TẶNG NHÀ CẤP 4 TÂN TRỤ, LONG AN
1.9 tỷ • 518m²
3.67 tr./m²
Long An, H. Tân Trụ, X. Bình Lãng
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất hội nghĩa Tân Uyên bình dương" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1498. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.