Giá
48 tỷ
Diện tích
13,831m²
Đơn giá
3.47 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
🌟 BÁN ĐẤT SKC – BẦU BÀNG, BÌNH DƯƠNG 🌟
✅• Tổng diện tích đất: 13.831 m²
✅• Diện tích đất SKC: 9.000 m² (sử dụng 1 lần 50 năm)
✅• Pháp lý: Đã có giấy phép xây dựng và thẩm duyệt PCCC
✅• Hạ tầng: Đường thoát nước đạt chuẩn; đã xây bao quanh và làm móng xưởng sẵn sàng cho xây dựng
Giá bán: 3.5 triệu/m²
📲 Liên hệ trực tiếp với : Thương tín (Zalo: 0369655075) để được tư vấn gặp chủ và xem đất!
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương.
#Bán đất xây xưởng dt:13831m skc 90000m đóng 50/1lan
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1496
Ngày đăng tin
29/03/2025 15:44
Ngày cập nhật
02/04/2025 09:37
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhà 3 TẦNG Sau Lưng Khu Đô Thị Vĩnh Điềm Trung, Tp. NHA TRANG
3.2 tỷ • 89m²
35.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
3
Chủ cần tiền muốn bán nhanh lô đất KDC Bình An – Ngã 4 Quán Gò
850 tr. • 108m²
7.87 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
8
Vị trí tiềm năng tại Hòa Xuân mới – Đà Nẵng
1.45 tỷ • 131m²
11.07 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Bán nhà sổ hồng riêng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
5
Nhà Hẻm 793 Trần Xuân Soạn, P Tân Hưng, Quận 7
2.25 tỷ • 22m²
102.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
5
Bán nhà đường Nguyễn Kim, phường 4, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 254m²
57.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
2
Bán Shophouse 1T2L Vincom Biên Hòa – Diện Tích 124m2, Giá 14,7 Tỷ, Giảm Thêm 300 Triệu
14.7 tỷ • 124m²
118.55 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
3
Lô đất đẹp gần Hồ Đá Bàng cho khách làm nhà vườn mini
1.5 tỷ • 346m²
4.34 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Long Phước
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất kho xưởng" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1496. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.