Tin bán
Bán đất phân lô Thạch Bàn – Diện tích 51m2- mặt tiền 5m- Giá bán 14.85tỷ.
Giá
14.85 tỷ
Diện tích
51m²
Đơn giá
291.18 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
Bán Đất Thạch Bàn – Tìm Kiếm Cơ Hội Đầu Tư Tuyệt Vời!
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản tại Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội? Hãy đến với chúng tôi!
Chúng tôi xin giới thiệu một mảnh đất tuyệt vời tại Thạch Bàn, với diện tích 51m2, mặt tiền 5m, hướng Đông Bắc. Mảnh đất này nằm trong khu vực phát triển mạnh mẽ, với nhiều tiện ích xung quanh như hồ Thạch Bàn, KDT HIMLAM Elegant Park Villa, Trường cấp 3 Thạch Bàn, Học viện Nông nghiệp Việt Nam, EOne mail, sân Golf…
Với giá bán chỉ 14.85 tỷ, mảnh đất này là một cơ hội đầu tư tuyệt vời cho bạn. Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và đặt mua!
Tiện ích xung quanh:
Hồ Thạch Bàn
KDT HIMLAM Elegant Park Villa
Trường cấp 3 Thạch Bàn
Học viện Nông nghiệp Việt Nam
EOne mail
Sân Golf
Ưu điểm: Đây là mảnh đất đẹp, được đánh giá cao có tiềm năng, mặt tiền rộng rãi, có thể kinh doanh, có thể làm văn phòng, nhà nghỉ, khách sạn,… có đường trước mặt rộng rãi 5-7 m, có thể để ô tô. Nhìn chung đây là mảnh đất đẹp đầu tư tốt. Khách hàng hãy nhanh tay không mất cơ hội sở hữu.
Thông tin liên hệ:
Điện thoại: Môi giới Mr Ánh 0989 438 445
Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và đặt mua!
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội.
#bán đất long biên #bán đất thạch bàn #bán đất phân lô long biên #bán đất phân lô thạch bàn #bán đất sổ đỏ long biên #bán đất sổ đỏ thạch bàn #bán đất đấu giá long biên #bán đất đấu giá thạch bàn
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1337
Ngày đăng tin
18/03/2025 09:58
Ngày cập nhật
19/03/2025 10:32
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
💥💥 Đất Nền đường Nguyễn Văn Cừ nối dài, Q. Bình Thủy, TP Cần Thơ
880 tr. • 92.4m²
9.52 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền

Bán
3
2 Lô liền Kề - Võ Nguyên Giáp - 314m2 - 45 tỷ
45 tỷ • 314m²
143.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán nhà cấp 4 mới xây hẻm Thái Thị Nhạn, phường An Thới, quận Bình Thủy, Cần Thơ
2.25 tỷ • 98.2m²
22.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
2
🏆🏆Bán nhà 2.5 Tầng đường Kiều Phụng dt100m2 Giá 5.8 tỷ tl nhẹ
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Văn Linh, phường Phú Tài (Nay là phường Bình Thuận, tỉnh Lâm Đồng)
4.1 tỷ • 90m²
45.56 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
ĐÓN ĐẦU HẠ TẦNG – HL2 SẮP KHỞI CÔNG
4 tỷ • 70m²
57.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, X. Hoà Long

Bán
5
NHÀ 4 TẦNG HẺM XE HƠI THẲNG 1 TRỤC, P25 BÌNH THẠNH – 40M2 – CHỈ 8 TỶ.
8 tỷ • 40m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Ngộp Bank bán(2ty1) lô góc (7,5x19)Vip nhất TT Diêu Trì, đ Trần Bá
2.1 tỷ • 143m²
14.69 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất phân lô Thạch Bàn – Diện tích 51m2- mặt tiền 5m- Giá bán 14.85tỷ." - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1337. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.