Tin bán
BÁN ĐẤT THỔ CƯ - SỔ HỒNG RIÊNG - PHÚ HÀI - PHAN THIẾT
Giá
2.3 tỷ
Diện tích
142m²
Đơn giá
16.2 tr./m²
Thông tin mô tả
+ DT: 142m2 ( Ngang 8,6m, dài 16,5m).
+ Vị trí: Cách đường Nguyễn Thông Phú Hài 50m, đường bê tông oto.
+ Khu dân cư đông đúc, gần chợ, gần biển.
+ Cách bãi tắm đá ông địa 4km.
+ Thích hợp mua xây nhà ở cố định lâu dài ( Có thể chia ra làm 2 lô, xây được 2 căn nhà)
👉Giá: 2 tỷ 3 ( còn thương lượng)
Liên hệ: 0989102842
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Phú Hài, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1531
Ngày đăng tin
01/04/2025 08:06
Ngày cập nhật
01/04/2025 08:06
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
5
🔥 MẶT TIỀN VÕ AN NINH – ĐỐI DIỆN SÂN VẬN ĐỘNG HÒA XUÂN 🔥
6.5 tỷ • 90m²
72.22 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
53,7m2 chỉ 7,6 tỷ mới 100% tại Cầu Đúc - Hiệp Bình Phước
7.65 tỷ • 53m²
144.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
Chủ cần bán nhà cấp 4 Tiến Lợi, Phan Thiết
1.3 tỷ • 113m²
11.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Tiến Lợi

Bán
3
Bán Nhà Trần Xuân Soạn Quận 7- 1 Trệt 1 Lầu Tiện Xây Mới - 4.8 Tỷ
4.8 tỷ • 50m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Hưng

Bán
6
Chuyển nhượng nhà 4 tầng ngay hồ lực hành đường lực hành
3.55 tỷ • 58m²
61.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
3
550m2 cây trồng thôn 1 Hàm Liêm
600 tr. • 550m²
1.09 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
5
BÁN NHÀ TRỆT LẦU HẺM VÕ VĂN KIỆT, NINH KIỀU, CẦN THƠ
2.5 tỷ • 49.5m²
50.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa
Bạn đang xem nội dung tin "BÁN ĐẤT THỔ CƯ - SỔ HỒNG RIÊNG - PHÚ HÀI - PHAN THIẾT" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1531. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.