Giá
2.3 tỷ
Diện tích
150m²
Đơn giá
15.33 tr./m²
Hướng
Nam
Thông tin mô tả
Chủ cần ra gấp lô đất Vĩnh tân uyên
Đt:5x30 phun thổ cư
Vì trí kính Doanh ok
Giá bán gấp 2ty3
Lh:0369655075 xem đất
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Vĩnh Tân, Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.
#Bán đất mặt tiền đường nhựa Vĩnh tân uyên bình dương
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1502
Ngày đăng tin
30/03/2025 08:26
Ngày cập nhật
02/04/2025 09:37
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô Đất Mặt Tiền Đường Khu 5 Các QL1A 1 Sẹc 300m - Hưng Thịnh - Trảng Bom - ĐN
1.18 tỷ • 191m²
6.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hưng Thịnh

Bán
7
NHÀ MỚI XÂY 1 TRỆT 2 LẦU - ĐƯỜNG CHU VĂN AN KHU DÂN CƯ THỚI NHỰT 2 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ
6.35 tỷ • 80m²
79.38 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
9
Mua ngay căn hộ 1-2-3-4PN, Duplex, Penthouse Vista Verde giá cực tốt - View sông Sài Gòn, hồ bơi, tiện ích 5 sao
10.3 tỷ • 123m²
83.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
Nhà 2 tầng tại Võ Thị Sáu, Máy Tơ, Ngô Quyền
1.85 tỷ • 30m²
61.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, P. Gia Viên

Bán
4
Lô đất đối diện Eco Retreat, Bến Lức, Long An
2.5 tỷ • 146.6m²
17.05 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Cô Bắc, Quận Hải Châu giá tốt
6.45 tỷ • 54m²
119.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu Ii

Bán
3
1.000M2 MẶT TIỀN QL 1A - NHỊ THÀNH - THỦ THỪA - LONG AN
12 tr. • 1000m²
0.01 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Nhị Thành

Bán
3
Bán gấp lô đất ấp Bà Ký, xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
1.7 tỷ • 111m²
15.32 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Long Phước
Bạn đang xem nội dung tin "Bán đất Vĩnh tân uyên" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1502. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.