Tin bán
Bán gấp đất 80/11 đường Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận. Giá rất rẻ - bao GPXD
Giá
6.5 tỷ
Diện tích
65m²
Đơn giá
100.78 tr./m²
Thông tin mô tả
Bán gấp đất 80/11 đường Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận. Giá rất rẻ - bao GPXD !
- DT : 4.3m x 15.4m ( Nở hậu: 6.1m tài lộc ) - DTCN: 64.9m² .
-Tiện xây theo tâm thích, bao giấy phép xây dựng.
- Đất thuộc vị trí đẹp 2 mặt hẻm, thông thoáng, sạch sẽ . Nằm trên trục đường đẹp nhất quận Phú Nhuận. Khu vực yên tĩnh, an ninh, dân trí cao. Nhà thuộc hướng Tây Bắc nơi vạn vật khởi sinh, trăm sự đại cát, đây là hướng thu hút tài lộc, có nhiều vận may và cơ hội về tài chính. Thích hợp xây dựng để ở hoặc cho thuê, homestay, căn hộ cho người nước ngoài thuê,
- Tiện ích liền kề: Gần sân bay TSN, đến chợ Bến Thành 10 phút đi xe, bệnh viện Y dược Dân tộc, BV Phú Nhuận, trường học, ngân hàng, sân khấu kịch,..
- Sổ hồng mới.
- Giá 6.5 Tỷ, sổ Hồng pháp lí hoàn thiện.
- Có hoa hồng cho môi giới 1%
- Liên hệ: Tinh
Bất động sản toạ lạc tại: đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 7, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1150
Ngày đăng tin
04/03/2025 20:39
Ngày cập nhật
05/03/2025 07:44
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 trệt 2 lầu mái betong, hẻm xe oto, shr riêng 4,85ty
4.85 tỷ • 52m²
93.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
BÁN NHÀ GIÁ RẺ PHÚ HÀI – 1 TRỆT 1 GÁC – MẶT TIỀN RỘNG, Ở NGAY – CHỈ 650 TRIỆU
650 tr. • 35.5m²
18.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
3
NHÀ TRỆT 2 LẦU TÂN HIỆP, TÂN UYÊN, BÌNH DƯƠNG
1.6 tỷ • 80m²
20 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Bán Lô Đất Khu Chợ 3 Xã – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 130m2 – Ngang 6m Đẹp
2.95 tỷ • 130m²
22.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Cơ hội để sỡ hữu ngay lô đất biệt thự mặt tiền tại TP. Đà Nẵng
6.3 tỷ • 140m²
45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
11
Bán Nhà Mới 5 Tầng Lô Góc Tại Bát Khối Long Biên, Vị Trí Đẹp, Thông Thoáng, An Sinh Đỉnh
7.15 tỷ • 32m²
223.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
3
🔥 MẶT TIỀN PHAN KHÔI – HÒA XUÂN – 100M2 – GIÁ CHỈ 4,X TỶ 🔥
4.9 tỷ • 100m²
49 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3
Bạn đang xem nội dung tin "Bán gấp đất 80/11 đường Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận. Giá rất rẻ - bao GPXD" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1150. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.