Tin bán
Bán Nền Thổ Cư gần Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
Giá
1.35 tỷ
Diện tích
95m²
Đơn giá
14.23 tr./m²
Thông tin mô tả
🏡🏡🏡Bán Nền Thổ Cư Sẵn Có GPXD Gần Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An - đường Ba Nhơn
📐📐📐 Diện tích 92m2 (4,6 ×20)
🌾🌾🌾 KDC hiện hữu, đầy đủ tiện ích, gần chợ, trường học, uỷ ban, ĐMX, Sanha,…
Tiện xây nhà ở an cư
💰💰💰 Giá: 1 tỷ 350 tr ( thương lượng )
📕📕📕 pháp lý ; Sổ Hồng Riêng 👉 Công Chứng Ngay
☎️☎️☎️ 0937474130 lh 0918673251 có Zalo để hổ trợ tốt hơn
Bất động sản toạ lạc tại: Thị trấn Cần Giuộc, Huyện Cần Giuộc, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1183
Ngày đăng tin
07/03/2025 08:29
Ngày cập nhật
07/03/2025 08:29
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính Chủ gửi bán 4 xào đất lớn kề Khu đô Thị Đông Tăng Long chỉ 2,6 tr/m2
2.6 tr. • 4178m²
0 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
🔥 Cơ Hội Sở Hữu Nhà Kiểu Nhật-Victory Chỉ 18.6 Tỷ Tại Khu Vực Đáng Mơ Ước Valora Kikyo!
18.6 tỷ • 162m²
114.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN DIÊN AN, DIÊN KHÁNH
2.2 tỷ • 113m²
19.47 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
4
Bán lỗ 400 triệu Shophouse Phường Tân Đông Hiệp Tp Dĩ An
4.09 tỷ • 60m²
68.17 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
Bán nhà mặt tiền số 230 Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An
9.5 tỷ • 96m²
98.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
3
Bán gấp nhà mặt tiền đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8
15.8 tỷ • 233.1m²
67.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 7

Bán
5
Lô Đất Đẹp Mặt Tiền KD Buôn Bán Đường Nguyễn Hoàng - Ấp 2 Sông Trầu - Đồng nai
3.6 tỷ • 261m²
13.79 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Sông Trầu

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT HẺM 03 VÕ VĂN KIỆT THÔNG 174 YWANG PHƯỜNG EA TAM, BUÔN MA THUỘT
1.25 tỷ • 194.2m²
6.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam
Bạn đang xem nội dung tin "Bán Nền Thổ Cư gần Ngã 3 Tân Kim, Cần Giuộc, Long An" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1183. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.