Tin bán
🍀🍀BÁN NHÀ NỘI BỘ 2 Ô TÔ PHƯỜNG HẢI CẢNG TP QUY NHƠN
Giá
4.5 tỷ
Diện tích
75m²
Đơn giá
59.68 tr./m²
Thông tin mô tả
👉Vị Trí: Đẹp Gần Trường Học, Gần Bệnh Viện, Gần TTTM An Phú Thịnh…
👉Kết cấu : Nhà 4 mê 7 phòng ngủ +7 WC + Phòng khách + phòng bếp + phòng thờ+ sân phơi. thiết kế hiện đại sang trọng, nội thất tốt
👉Diện tích : 75,37 m² - Ngang 4,25 m
👉Hướng Tây Nam - Lộ giới 7 m
👉Pháp lý Sổ hồng chính chủ ( sang tên nhanh gọn)
💰Giá bán: 4 tỷ 500 triệu
💥Thích hợp mua vừa ở vừa cho thuê trọ thu nhập ổn định…
☎️ Liên hệ: 0776363468
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hải Cảng, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1776
Ngày đăng tin
22/04/2025 08:09
Ngày cập nhật
22/04/2025 08:09
Bất động sản tương tự cùng khu vực
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Lô đất đối diện Eco Retreat, Bến Lức, Long An
2.5 tỷ • 146.6m²
17.05 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thanh Phú

Bán
9
VÍP 3 MẶT TIỀN KHO BÃI , NHÀ VƯỜN 1.050M TĐC-HÒA NINH- H.VANG ĐÀ NẴNG0901175969
15.5 tỷ • 1050m²
14.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Ninh

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Đông Dư – 30m2 – 3 tầng – giá 3.7tỷ
3.7 tỷ • 30m²
123.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng
11.5 tỷ • 128m²
89.84 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
Bán lô đất hẻm 12 Bắc Sơn, phường 11, tp Vũng Tàu
1.35 tỷ • 70m²
19.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
3
Bán nhà kiệt 69 hoàng thúc trâm, đà nẵng, 3 phòng ngủ, đầy đủ công năng
3.7 tỷ • 77m²
48.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
4
Nhà 2 tầng kiệt Tôn Thất Tùng, Thanh Khê, Đà Nẵng
3.35 tỷ • 53m²
63.21 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán B9.3 MT Eastmark City 2.6 tỷ 65m2
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường
Bạn đang xem nội dung tin "🍀🍀BÁN NHÀ NỘI BỘ 2 Ô TÔ PHƯỜNG HẢI CẢNG TP QUY NHƠN" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1776. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.