Giá
6.8 tỷ
Diện tích
90m²
Đơn giá
75.56 tr./m²
Thông tin mô tả
Bán nhà trung tâm TP. Tân An, đường Trà Quý Bình, gần VPCC Phạm Thị Hiên.
Trong bán kính 500m có đầy đủ tất cả các tiện ích trung tâm của Tân An, như Vincom, Coopmart, sân vận động, nhà thiếu nhi, trường học, gần 20 ngân hàng tập trung tại đây.
DT 5x18m, kết cấu 4 tầng + sân thượng.
DTXD 370m² - đã hoàn công.
Nhà đã hoàn thiện nội thất cơ bản.
Nhà mới 100%.
Giá bán 6 tỷ 8 còn thương lượng.
LH xem nhà: 0931366338
Bất động sản toạ lạc tại: đường Trà Quý Bình, Phường 1, Thành phố Tân An, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1729
Ngày đăng tin
18/04/2025 08:44
Ngày cập nhật
18/04/2025 08:52
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN QUỐC LỘ 1A – NGAY NGÃ 4 QUÁN GÒ 🔥
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
3
SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN – TRÁI TIM PHỐ HÀN QUỐC - 434m2
75 tỷ • 434m²
172.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Nhà Vừa Mới Hoàn Thiện Tại Phường Bửu Hòa, Tp. Biên Hòa
3.6 tỷ • 86m²
41.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
5
Bán đất trung tâm Thị Trấn Diên Khánh, Khánh Hoà
1.25 tỷ • 100m²
12.5 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
6
Bán nhà sổ hồng riêng 1 Trệt 2 Lầu Huỳnh Văn Nghệ, P12, GV
2.15 tỷ • 14m²
153.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
Bán 108m cạnh nhà văn hóa Tô Hiệu, phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
3.5 tỷ • 108m²
32.41 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Đống Đa

Bán
4
NHÀ NHỎ XINH – GIÁ SIÊU XỊN – TRUNG TÂM THUẬN AN – 1 TỶ 850
1.85 tỷ • 48m²
38.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
5
CHỈ HƠN 6 TỶ – NHÀ 4 TẦNG ĐẸP HẺM Ô TÔ – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16
Bạn đang xem nội dung tin "Bán nhà trung tâm TP. Tân An, đường Trà Quý Bình" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1729. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.