Tin bán
Cấn bán đất Tân Thạnh Tây - Củ Chi
Giá
1.6 tỷ
Diện tích
178m²
Đơn giá
8.99 tr./m²
Thông tin mô tả
Khu vực thuận tiện giao thông. 2 xẹt tỉnh lộ 8, gần trường học, chợ, bệnh viện, khu dân cư đông đúc.
Có sẵn nhà cấp 4
Giá trên còn thương lượng
Mọi chi tiết vui lòng gọi số điện thoại liên hệ
xin cám ơn
Bất động sản toạ lạc tại: đường Trần Thị Khoe, Xã Tân Thạnh Tây, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh.
#Tân thạnh tây #nhà đất #mua đất #bán đất #mua nhà
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1607
Ngày đăng tin
09/04/2025 21:14
Ngày cập nhật
09/04/2025 21:39
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán đất hẻm Nguyễn Hữu Cảnh, TP. Vũng Tàu
6.5 tỷ • 93m²
69.89 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
Bán nhà xây mới - Đông Dư – Gia Lâm: Giá 6.65tỷ (xây mới 4tầng 1tum, chờ về ở)
6.65 tỷ • 42m²
158.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
3
Lô đất thổ cư mặt tiền đường Huỳnh Thị Lung, xã Nhơn Thạnh Trung, TP. Tân An
870 tr. • 187.1m²
4.65 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
2
Dãy trọ 2 tầng 5x20m2 đường ô tô né nhau Đào Trinh Nhất, Linh Tây, Thủ Đức
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Tây

Bán
7
Gấp gấp bán nhanh nhà trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán đất hẻm 217 Nguyễn Hữu Cảnh, P. Thắng Nhất, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
10
Cần bán căn chung cư tại toà hancop trần đăng ninh giá 7,7 tỷ
7.7 tỷ • 97m²
79.38 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng
Bạn đang xem nội dung tin "Cấn bán đất Tân Thạnh Tây - Củ Chi" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1607. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.