Tin bán
Cần Bán nhà KP. Hiệp Thạnh - Phường Hiệp Ninh - TP. Tây Ninh
Giá
1.38 tỷ
Diện tích
81m²
Đơn giá
17.14 tr./m²
Thông tin mô tả
♦️ Mặt tiền đường nhựa 10m cách Trường Chinh Mới 100m
♦️ Cách Trường Chuyên Hoàng Lê Kha Và Công An Tỉnh 250m
♦️ Bán kính 1km đầy đủ tiện ích: TTTM Vincom, Chợ, Trường Học, Bệnh Viện, Khu Hành Chánh....
♦️ Diện tích: 7m x 9m/15m thực tế dài 17m - Thổ cư full 100%
💰 Giá bán: 1 tỷ 380 triệu
☎️ Liên hệ 0915992839
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hiệp Ninh, Thành phố Tây Ninh, Tỉnh Tây Ninh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1604
Ngày đăng tin
09/04/2025 14:32
Ngày cập nhật
09/04/2025 14:32
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
NGỢP BANK CẦN BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐÀO DUY TÙNG TRUNG TÂM PHAN THIẾT
4 tỷ • 135.5m²
29.52 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
9
BÁN BIỆT THỰ LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 378m²
67.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
4
CHỦ GỬI BÁN GẤP NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TẠI THÀNH PHỐ THỦ DẦU MỘT
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
Khu Thời Trang Trung Tâm Q.3 - Lê Văn Sỹ - Hẻm Xe Hơi - 4 Tầng BTCT
8.6 tỷ • 46m²
186.96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 11

Bán
2
🏆 BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ĐÀO NGỌC CHUA dt100m2 Giá 3.7 tỷ tl nhẹ Giá tốt
3.7 tỷ • 100m²
37 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
4
Bán đất tặng nhà 2 tầng mặt tiền đường Nguyễn Trãi, Thị Trấn Diên Khánh
4.5 tỷ • 121m²
37.19 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, Tt. Diên Khánh

Bán
6
🔥 TUYỆT PHẨM VILLA HỒ BƠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ VÀI BƯỚC 🔥
19.3 tỷ • 141m²
136.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Bán Nhà Mới Xây Hiện Đại 40m2 Siêu Rẻ Tại TĐC Vinhomes Riverside, Hồng Bàng - Giá 4,35 Tỷ
4.35 tỷ • 40m²
108.75 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Sở Dầu
Bạn đang xem nội dung tin "Cần Bán nhà KP. Hiệp Thạnh - Phường Hiệp Ninh - TP. Tây Ninh" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1604. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.