Tin bán
Em cần bán gấp lô đất tại Định Quán để làm ăn giá 375tr/1000m2
Giá
375 tr.
Diện tích
1,000m²
Đơn giá
0.38 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
Giá chỉ 375tr/1000m2 - giá cực kỳ tốt tại Định Quán
Vị trí đẹp, đường rộng rãi ô tô vào tận đất, gần đường quốc lộ
Đất trống dễ trồng trọt và quy hoạch theo sở thích riêng, Trên đất có vài cây, thoáng mát, dễ quy hoạch theo nhu cầu
Pháp lý: sổ hồng riêng, chính chủ không qua môi giới, giấy tờ đầy đủ rõ ràng
Liên hệ ngay 0973 538 723 để được tư vấn và xem đất thực tế.
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Phú Hòa, Huyện Định Quán, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1805
Ngày đăng tin
24/04/2025 14:00
Ngày cập nhật
09/05/2025 16:24
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Siêu Phẩm Diên Thọ - Diên Khánh hạ còn 1 Tỷ 1 lô
1 tỷ • 600m²
1.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Thọ

Bán
3
Lô đất đường Bê Tông 5m – Gần Trường Nguyễn Văn Linh – Nhơn Thọ 1
1.35 tỷ • 130m²
10.38 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
9
BÁN NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG: ĐƯỜNG LÊ VĂN CHÍ, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC - 2MT, KIẾN TRÚC ĐẸP NHẤT KHU VỰC
16.3 tỷ • 374.1m²
43.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
6
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – ĐỒNG NGÔN 1, DIÊN SƠN (DIÊN KHÁNH)
1.95 tỷ • 102.7m²
18.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn
Bán
6
🌟 BÁN CĂN HỘ DULUSSO QUẬN 2 - CƠ HỘI VÀNG CHO CÁC NHÀ ĐẦU TƯ! 🌟
4.1 tỷ • 68.5m²
59.85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Nhà mới Mỹ Tho – 1 tỷ 670 triệu!
1.67 tỷ • 190.8m²
8.75 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Đạo Thạnh

Bán
5
HẺM XE TẢI THÔNG - BUÔN BÁN KINH DOANH TỐT - GẦN TRƯỜNG - TƯƠNG LAI GẦN NHÀ GA T3 SÂN NAY TÂN SƠN NHẤT - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - SỔ VUÔNG A4
5.9 tỷ • 68m²
86.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
🏡 BÁN NHÀ CẤP 4 CÓ GÁC LỬNG – HẺM 69/9 NGÔ MÂY, PHƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ, TP. QUY NHƠN
2.2 tỷ • 24.15m²
91.1 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nguyễn Văn Cừ
Bạn đang xem nội dung tin "Em cần bán gấp lô đất tại Định Quán để làm ăn giá 375tr/1000m2" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1805. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.