Tin bán
❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
Giá
11.9 tỷ
Diện tích
100m²
Đơn giá
119 tr./m²
Hướng
Đông Bắc
Thông tin mô tả
❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌
☘️☘️☘️
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
=== === === ===
📌Vị trí đẹp gần ngã ba Nguyễn Hiền (A1), trục đường hot bậc nhất kết nối các đường lớn như Nguyễn Văn Cừ nd, 30/4, 3/2, tuyến bến xe..
⭕️Khu vực tiềm năng tăng giá cao, kinh doanh mua bán nhộn nhịp, ngay trung tâm đủ mọi tiện ích
✅Nhà đẹp xây ở nên kiên cố chắc chắn, thoáng
➡️Thích hợp làm văn phòng cty, phòng mạch, cho thuê...
---------------
📐Diện tích: 5m x 20m = 100m2.
⚖️Pháp lý : thổ cư 100%.
🧭Hướng: Đông Bắc
🚘Lộ 25m
🧩Kết cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 sân phơi
💵Giá Bán: 13 Tỷ
💥Bán gấp: 11 tỷ 900 triệu
=================
📞Liên hệ: 0907800274 hoặc 0989305151 gặp Trung
XEM THÊM CÁC SP BDS TUYỆT VỜI TẠI:
⬇️⬇️
Website: www.nhadatcantho7799.com
Fanpage: https://www.facebook.com/profile.php?id=100090074738334
Tiktok: https://www.tiktok.com/@trung.bds.cantho?_t=8gvkX4HIVgg&_r=1
Bất động sản toạ lạc tại: Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ.
#Nhà mặt tiền Trần Hoàng Na #nhà mặt tiền Cần thơ
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1928
Ngày đăng tin
06/05/2025 08:07
Ngày cập nhật
14/05/2025 22:21
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
CHÀO BÁN CĂN NHÀ 2 MẶT TIỀN DIỆN TÍCH KHỦNG HẺM TRƯỚC NHÀ 5 M THÔNG HẺM SAU CHUẨN 4.5M
6.85 tỷ • 82.5m²
83.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
Bán Nhà đường Rạch Bà, phường 11, Vũng Tàu
2.8 tỷ • 90m²
31.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Cần bán nhà biệt thự 1 trệt 1 lầu – Khu dân cư Nhựt Minh, giá hợp lý!
19 tỷ • 190m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 15

Bán
7
Nhà 1 lầu mới hiện đại hẻm Giải Phóng - Tân Thành chỉ 2,650 tỷ
2.65 tỷ • 50m²
53 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Thành
Bán
9
NHÀ ĐẸP 4 TẦNG MẶT TIỀN KINH DOANH ĐỈNH – GIÁ NHỈNH 14TỶ
14 tỷ • 104m²
134.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
Bán nhà góc 2 MT hẻm – Lưu Chí Hiếu, P. Thắng Nhất, TP. Vũng Tàu
5.5 tỷ • 170m²
32.35 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
4
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BIỂN VÕ NGUYÊN GIÁP – ĐÀ NẴNG
24.5 tỷ • 156m²
157.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
CẦN TIỀN GẤP – CHỦ CẮT LỖ MẠNH – BÁN NHÀ GÒ VẤP FULL NỘI THẤT CAO CẤP - PHẠM VĂN CHIÊU, GÒ VẤP
5.59 tỷ • 41m²
136.34 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14
Bạn đang xem nội dung tin "❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1928. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.