Tin bán
Hàng đầu tư F0 có 2 lô 1000m2 đất vườn ở Ấp 4 - Bình Đức - Bến Lức - Long An
Giá
1.2 tỷ
Diện tích
1,000m²
Đơn giá
1.2 tr./m²
Thông tin mô tả
- Diện tích : 1000m² - 15m x 67m
- Đất mặt tiền View Kênh, cách ĐT816 1km chỉ 1 xẹt vào tới đất không phải qua cầu, đường thể hiện 5m xe du lịch vào tới đất thoải mái có chỗ quay đầu.
- Quy hoạch đất phủ hồng cho lên thổ cư (có giấy test),dân cư hiện hữu, điện nước trước đất, mặt tiền Kênh thoáng mát. Đường chuẩn bị được nhà nước mở rộng trong năm nay thích hợp đầu tư hoặc xây ở.
💵Giá bán : 1 tỷ 2 TL ngay chủ
☎️Liên hệ: 0921060814 có Zalo
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Bình Đức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1465
Ngày đăng tin
28/03/2025 08:12
Ngày cập nhật
28/03/2025 08:12
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chủ gửi chuyển nhượng thửa đất đối diện và cách bệnh viện Tỉnh Trà Vinh 300m
9 tỷ • 600m²
15 tr./m²
Trà Vinh, Tp. Trà Vinh, P. 7

Bán
10
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ PHỐ TÂN THÁI 4 - DÒNG TIỀN SẴN - PHÁP LÝ CHUẨN - CHỐT NGAY KẺO LỠ
9.8 tỷ • 75m²
130.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
3
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng
11.5 tỷ • 128m²
89.84 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
5
Nhà bán Thống Nhất, Phường An Hội Đông, (phường 16 cũ)
5.8 tỷ • 55m²
105.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
🔥 HÀ ĐÔNG – P. ĐIỆN BÀN BẮC, TP ĐÀ NẴNG ( CÁCH NAM KỲ KHỞI NGHĨA 600M)
1.55 tỷ • 123m²
12.6 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
6
NHÀ ĐẸP VÀ KIÊN CỐ – GIÁ TỐT GẦN TRƯỜNG TRẤN BIÊN – PHƯỜNG TAM HIỆP
5.2 tỷ • 100m²
52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
8
BÁN NHÀ 4 TẦNG - MỚI HOÀN THIỆN FULL NỘI THẤT - TRUNG TÂM HOÀ CƯỜNG
1,180 tỷ • 70m²
-2,147.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
4
Căn Nhà Mặt Tiền Đường Nhựa Đẹp gần Trường Học Nhà Thờ - xã Đồi 61 - Trảng Bom
2.5 tỷ • 467m²
5.35 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Đồi 61
Bạn đang xem nội dung tin "Hàng đầu tư F0 có 2 lô 1000m2 đất vườn ở Ấp 4 - Bình Đức - Bến Lức - Long An" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1465. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.