Giá
2.68 tỷ
Diện tích
80m²
Đơn giá
33.5 tr./m²
Hướng
Đông nam
Thông tin mô tả
👉 Diện tích 80m2, ngang 4m.
👉 Khu phân lô sạch đẹp, đường 12m, vỉa hè 3m.
👉 Gần khu tái định cư Điểm 3, Điểm 4, thông các tuyến đường Hàng Tổng, Đông Hải...
👉 Bìa đỏ chính chủ. Hướng đông nam.
👉 Giá chỉ 33,5 triệu/m2 (2,68 tỷ - Có bớt)
☎️ Liên hệ:0941841225
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1571
Ngày đăng tin
05/04/2025 10:41
Ngày cập nhật
05/04/2025 10:41
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất góc 2 mặt tiền gần VINCOM Biên Hoà
3.9 tỷ • 71m²
54.93 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
4
TRƯỜNG SA, BÌNH THẠNH - NHÀ ĐẸP 3 TẦNG FULL NỘI THẤT - 60M2 - 4 TỶ 200
4.2 tỷ • 60m²
70 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 2

Bán
5
Nhà gác đúc kiệt 2.5m – Phan Kế Bính, Q. Hải Châu
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
3
Bán 02 Lô Đất Bằng 2 Phòng Khám Phú Hà, TP. Việt Trì, Phú Thọ
1.8 tỷ • 147m²
12.24 tr./m²
Phú Thọ, Tx. Phú Thọ, X. Hà Lộc

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
BÁN GÓC 2 MẶT TIỀN CHÍNH HỮU – ĐÔNG KINH NGHĨA THỤC, SƠN TRÀ - 21,5 tỷ
21.5 tỷ • 125m²
172 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
BÁN CĂN HỘ 51M2 ECOPARK , 2,58 TỶ , NỘI THẤT MỚI
2.58 tỷ • 52m²
49.62 tr./m²
Hưng Yên, H. Văn Giang, X. Xuân Quan

Bán
3
Bán căn nhà Phước Tỉnh, gần Cầu Cửa Lấp
1.45 tỷ • 86m²
16.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Tỉnh
Bạn đang xem nội dung tin "Lô đất 80m2 khu tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1571. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.