Tin bán
LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ
Giá
2.8 tỷ
Diện tích
80m²
Đơn giá
35 tr./m²
Thông tin mô tả
Anh/chị nào đang tìm đất trong khu dân cư quy hoạch bài bản, đường đẹp, xây nhà ở ngay thì tham khảo lô này.
* Diện tích: 5x16 = 80m²
* Thổ cư 100%
* Sổ hồng riêng
* Đường nhựa xe hơi
* Khu dân cư hiện hữu
Khu này ở rất thích vì sạch sẽ, có vỉa hè, cây xanh, đường thông thoáng, đi Thuận An – Dĩ An – TP.HCM đều thuận tiện.
💰 Giá: 2,8 tỷ còn thương lượng
📞 Liên hệ: 0366691104
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Tân Phước Khánh, Thành phố Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3350
Ngày đăng tin
30/03/2026 13:35
Ngày cập nhật
30/03/2026 13:35
Bất động sản tương tự cùng khu vực
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 CỰC PHẨM MẶT TIỀN TRẦN HƯNG ĐẠO – VIEW SÔNG HÀN, GIÁ CHỐT NHANH 20.8 TỶ! 🔥
20.8 tỷ • 100m²
208 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
🔥 MUA ĐẤT TẶNG NHÀ XƯỞNG SẴN - GIAI PHẠM, YÊN MỸ, HƯNG YÊN 🔥
350 tr. • 171m²
2.05 tr./m²
Hưng Yên, H. Yên Mỹ, Tt. Yên Mỹ

Bán
6
DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 100 TRIỆU/THÁNG – CHO TÒA CĂN HỘ MỚI TINH AN THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
25 tỷ • 91m²
274.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
2
Bán đất Hà Tây 2 - Điện Hoà, giáp Đà Nẵng
890 tr. • 162m²
5.49 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
4
Bán Nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, P. Thuận Hòa, Q. Phú Xuân, Huế
8.6 tỷ • 215m²
40 tr./m²
Huế, Q. Thuận Hóa, P. Thuận Hòa

Bán
4
Bán nhà 3 tầng kiệt ô tô k388 Tô Hiệu - Hoà Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng
3.59 tỷ • 72.2m²
49.72 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
7
Căn nhà đẹp trệt lửng nhiều công năng & tiện ích phường Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai
2.49 tỷ • 100m²
24.9 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán lô đất Góc 2 mặt thoáng Nguyễn Viết Xuân Thuỷ Phương chỉ với 1 tỷ 1
1.1 tỷ • 92.2m²
11.93 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Phương
Bạn đang xem nội dung tin "LÔ ĐẤT 80M2 TRONG KDC THÁI BÌNH DƯƠNG – GIÁ 2,8 TỶ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3350. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.