Giá
2.5 tỷ
Diện tích
147m²
Đơn giá
17.05 tr./m²
Hướng
Nam
Thông tin mô tả
Đối diện Dự Án ECOPARK quy mô 220 Hecta
Bán 144m thổ mặt tiền Đan Thanh Phú - Bến Lức.
👍DT: 4 x 36m ONT - hướng Nam
❤️Giá: 2.5 tỷ chốt.
Đất sạch - lọt khe - nền cao
Đối diện trực tiếp khu sinh thái Eco Retreat - vị trí vàng để đầu tư - trục đường không có lô thứ 2
☎️ Liên hệ: 0328822621
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1257
Ngày đăng tin
12/03/2025 22:38
Ngày cập nhật
12/03/2025 22:38
Bất động sản tương tự cùng khu vực
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
1.35 tỷ • 65m²
20.77 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
4
Bán nhanh căn 3PN 2WC, 72m2, giá rẻ nhất - Chung cư Hưng Ngân, Quận 12, view đẹp, thoáng mát
1.85 tỷ • 72m²
25.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
7
🏡 **Cần bán nhà 2 mặt kiệt thông thoáng** 🌟
3.5 tỷ • 70m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
NHÀ NHỎ XINH – GIÁ SIÊU XỊN – TRUNG TÂM THUẬN AN – 1 TỶ 850
1.85 tỷ • 48m²
38.54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
5
Săn ngay nhà mặt tiền đường Tôn Đản, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
4.95 tỷ • 135m²
36.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
5
Bán nhà đẹp 2 lầu tại Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một
5.5 tỷ • 150m²
36.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Tân

Bán
3
CORA TOWER - Biểu tượng sống mới tại Hòa Xuân Đà Nẵng
3.71 tỷ • 53.8m²
69.01 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán nhà 2,5 tầng Hàn Thuyên, Hòa Cường, Hải Châu
7.35 tỷ • 75m²
98 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc
Bạn đang xem nội dung tin "Lô đất đối diện Eco Retreat, Bến Lức, Long An" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1257. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.