Tin bán
Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên
Giá
1.2 tỷ
Diện tích
50m²
Đơn giá
24 tr./m²
Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên.
Diện tích 50m. Ngang 5,25m. Vuông vắn.
Ngõ ô tô đỗ cửa.
Vị trí trung tâm. Đi vài bước chân ra đường Máng, TĐC Khuỷnh, Đấu giá Cửa Trại.
Cam kết không lỗi lầm
Giá chỉ 1 tỷ 2xx.
Liên hệ Mạc Hương: 0366293604
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Thuỷ Đường, Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1352
Ngày đăng tin
19/03/2025 13:30
Ngày cập nhật
19/03/2025 13:30
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền gần Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4.04 tỷ • 70m²
57.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
5
Bán nhà hẻm thông ô tô đường Ngô Đức Kế, p7, thành phố Vũng Tàu
5.1 tỷ • 75m²
68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
5.35 tỷ • 55m²
97.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
3
Bán gấp mặt tiền DT756 Chơn Thành - Bình Phước
450 tr. • 318.5m²
1.41 tr./m²
Bình Phước, Tx. Chơn Thành, X. Minh Lập

Bán
7
Bán biệt thự 2 mặt tiền gần sân bay quốc tế và đường Nguyễn Văn Linh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 195m²
102.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
5
BÁN NHÀ VIP Đường N4 - KDC BỬU LONG Kế bên Trường Song Ngữ Lạc Hồng – Trục đường N4 chính, rộng 25m
6 tỷ • 83.7m²
71.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
6
ĐẤT MẶT TIỀN DX117 P. TÂN AN, TDM, BÌNH DƯƠNG
2.18 tỷ • 115m²
18.96 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Tân An
Bạn đang xem nội dung tin "Lô đất thôn Tây - Thủy Đường - Thủy Nguyên" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1352. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.