Tin bán
NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ
Giá
3.9 tỷ
Diện tích
150m²
Đơn giá
26 tr./m²
Hướng
Nam
Thông tin mô tả
🌼 Diện tích : 5 × 30 = 150m2
🌼 Hướng : Chánh Nam
🌼 Pháp lý : sổ hồng thổ cư 100%
🌼 Lộ giới : 4m
🌼 Vị trí : dân cư đông đúc sáng sủa, tự tuyến đường kết nối giữa Đồng Văn Cống và Trần Quang Diệu, gần trung tâm thành phố, thuận tiện di chuyển nhiều đường.
👉 Giá 💰bán : 3 tỷ 900 triệu ( bằng giá ngân hàng)
👉 Rất thích hợp để anh chị mua xây nhà ở, nhà trọ cho thuê thu nhập dòng tiền
👉 Liên hệ ☎️ 0939681862
Bất động sản toạ lạc tại: đường Phạm Hữu Lầu, Phường An Thới, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1554
Ngày đăng tin
03/04/2025 15:12
Ngày cập nhật
03/04/2025 15:12
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🌟 Thăng Long House – Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Cuộc Sống Tiện Nghi và Bình Yên 🌟
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
5
Nhanh tay mua ngay lô đất gần biển Xuân Thiều, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 99m²
30.3 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền sau uỷ ban phường Hà An, Thị xã Quảng Yên
900 tr. • 74m²
12.16 tr./m²
Quảng Ninh, Tx. Quảng Yên, P. Hà An

Bán
4
Chính Chủ gửi bán lô góc đường 30m và đường 10m Khu Dân cư Centana Điền Phúc Thành Giá 71tr/m2
11.1 tỷ • 156m²
71.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
🏖 **CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN GẦN BIỂN MỸ KHÊ, ĐÀ NẴNG** 🏡
7.9 tỷ • 90m²
87.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
5
Bán Nhà Giá Rẻ Nhất Tân Phú - Trung Tâm Quận Tân Phú
4.2 tỷ • 52m²
80.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
7
Nhà 1 lầu mới hiện đại hẻm Giải Phóng - Tân Thành chỉ 2,650 tỷ
2.65 tỷ • 50m²
53 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Thành
Bạn đang xem nội dung tin "NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1554. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.