Tin bán
Nền đất đẹp hẻm 1 xẹc Lý Thường Kiệt, Đại Phước, Nhơn Trạch
Giá
2.8 tỷ
Diện tích
135m²
Đơn giá
20.74 tr./m²
Thông tin mô tả
Chủ gửi e bán nhanh nền đất đẹp hẻm 1 xẹc Cách Lý Thường Kiệt không tới 100m ra Lý Thái Tổ chỉ 200m về Phà Cát Lái có 3.5km thôi ạ. đất thuộc xã Đại Phước - Nhơn Trạch ❤️
Diện Tích : 135m ( 5x27m ) vuông vức có 100m thổ cư
Giá Bán : 2 tỷ 8 ( thương lượng )
Liên Hê : 0936.583.422
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Đại Phước, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1707
Ngày đăng tin
15/04/2025 21:57
Ngày cập nhật
15/04/2025 21:57