Tin bán
Nền góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Tồn, phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thuỷ, Cần Thơ
Giá
1.95 tỷ
Diện tích
50m²
Đơn giá
39 tr./m²
Hướng
Tây bắc
Thông tin mô tả
GIẢM 50 TRIỆU GIÁ CHỈ CÒN: 1 TỶ 950
🇻🇳🇻🇳NỀN LỘ LỚN - GẦN CHỢ - GÓC 2 MẶT TIỀN - CÁCH ĐƯỜNG CMT8 100M
Địa chỉ: Nền góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Tồn, phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thuỷ, Cần Thơ!
- Diện tích: 7,3m x 7,3m = 50m2 thổ cư
- Lộ giới: đường nhựa 6m, lề 3m, bên hong hẻm 4m. Xe tăng tới nền.
- Hướng: Tây bắc
- Vị trí: nằm mặt tiền đường lớn, thông thoáng bên hong hẻm rộng, ô tô đậu trước nhà, việc xây nhà vận chuyển vật tư củng dễ dàng, bán kính 500m xung quanh chợ và các tiện tích đầy đủ…
- Nền cao ráo sạch đẹp
- Chỉ cần anh chị bỏ thêm 800 triệu nữa đã sỡ hữu căn nhà mới, tuyệt đẹp, lộ ô tô.
Zá cũ 1 tỷ 999
👉👉ZÁ MỚI: 1 TỶ 950 TRIỆU
Liên hệ: 0939601368 Minh Thành ( nắm chủ )
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1455
Ngày đăng tin
27/03/2025 08:23
Ngày cập nhật
27/03/2025 08:23
Bất động sản tương tự cùng khu vực
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán lô đất mặt tiền Mai Chí Thọ, Phường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn
2.2 tỷ • 81m²
27.16 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
3
💥💥💥 BÁN GẤP ĐẤT PHÚ HẠ - MINH PHÚ - SÓC SƠN 📌 69m2 đường ô tô
1.25 tỷ • 69m²
18.12 tr./m²
Hà Nội, H. Sóc Sơn, X. Minh Phú

Bán
5
Bán đất
6.9 tỷ • 780m²
8.85 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Thới Hòa

Bán
2
✨✨✨Cần Bán Lô Đất Đẹp Nguyễn Khuyến, Vĩnh Hải, Nha Trang
1.63 tỷ • 67.7m²
24.08 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hải

Bán
2
Chủ gửi bán lô đất mặt tiền 1216 đường 30/4, phường 12, Vũng Tàu
3.85 tỷ • 82m²
46.95 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Bán nhà khu nội bộ Đại An, Đường Ngô Tất Tố, Phường 9, TP. Vũng Tàu
10 tỷ • 94m²
106.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
4
🌟CĂN NHÀ ĐƯỜNG 13M KHU TĐC VĨNH HIỆP NHA TRANG
3.55 tỷ • 120m²
29.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp
Bạn đang xem nội dung tin "Nền góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Tồn, phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thuỷ, Cần Thơ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1455. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.