Giá
1.66 tỷ
Diện tích
60m²
Đơn giá
27.48 tr./m²
Thông tin mô tả
✨Diện tích: 60,4m2, ngang 6m.
♥️Kết câu : 2pn ,P Thờ, khách ,Bếp ,2 wc ,, không gian làm việc...
⭐️Vị trí: gần 4 trường học, gần quốc lộ 1A 300m. Cách hương lộ 45 tầm 1km.
💥Đưong xe oto tận nhà, khu dân cư hiện hữu.
👉Cách khu công nghiệp diên phú 500m
⚡️💵Giá: 1 tỷ 660 triệu bớt lộc bao sổ
☎️ Liên hệ: 0342681848 - 0353402895
Bất động sản toạ lạc tại: Xã Diên Phú, Huyện Diên Khánh, Tỉnh Khánh Hòa.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3362
Ngày đăng tin
05/04/2026 11:12
Ngày cập nhật
05/04/2026 11:12
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN ĐẤT VƯỜN SIÊU ĐẸP – HƠN 1.000m2 – CHỈ 800 TRIỆU!
800 tr. • 1000m²
0.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 2

Bán
4
Bán căn nhà Đường Lê Thị Út Tân Đông hiệp, Dĩ An
2.75 tỷ • 60.3m²
45.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
8
BÁN NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM ĐỨC TRỌNG GẦN SÂN BAY LIÊN KHƯƠNG & TT. LIÊN NGHĨA
4.5 tỷ • 240m²
18.75 tr./m²
Lâm Đồng, H. Đức Trọng, Tt. Liên Nghĩa

Bán
5
Nhà phường Tân An cách Bến Ninh Kiều chỉ 500m
1.19 tỷ • 24m²
49.58 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
💕Chủ gửi Bán lô đất mặt tiền hẻm 41 Gò Cát- P. Phú Hữu- TP. Thủ Đức.
3.85 tỷ • 61.7m²
62.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
540 TRIỆU/NĂM– NHÀ TRỌ VIP 45 PHÒNG – KINH DOANH SẦM UẤT – 180M2 – 6.8 TỶ
6.8 tỷ • 180m²
37.78 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
4
ĐẤT KĐT PHÚ ÂN NAM - DIÊN AN , DIÊN KHÁNH
2.55 tỷ • 102m²
25 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An
Bạn đang xem nội dung tin "Nhà 2 tầng Thôn 3 Diên Phú, Diên Khánh" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3362. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.