Tin bán
Nhà 4 Tầng - 2 mặt tiền Phạm văn Nghị, Thanh Khê – Đà Nẵng – 9 tỷ 400
Giá
9.4 tỷ
Diện tích
58m²
Đơn giá
162.07 tr./m²
Thông tin mô tả
-------------------------
Bán nhà 4 Tầng – 2 mặt tiền Phạm Thanh Nghị - gần vòng xoay Nguyễn Tri Phương
Vị trí: đắt địa, kinh doanh sầm uất tp Đà Nẵng
Diện tích: 58m2
Công năng: 4 tầng, 4 Phòng ngủ rộng rãi thoáng mát, 4 WC sạch sẽ
2 bếp: tầng trệt – tầng 4
Ngoài ra có thêm 1 wc tầng trệt dành cho khách – nếu kinh doanh
Nhà hoàn công đầy đủ
Giá bán: 9 tỷ 400
-----------------------
Liên hệ: Thanh Tú – 0943911097
NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT - ĐÀ NẴNG
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1657
Ngày đăng tin
12/04/2025 20:09
Ngày cập nhật
12/04/2025 20:09
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG SƠN THỦY 1
6.9 tỷ • 98m²
70.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
Bán nhà xây mới - Đông Dư – Gia Lâm: Giá 6.65tỷ (xây mới 4tầng 1tum, chờ về ở)
6.65 tỷ • 42m²
158.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
4
Bán nhà hẻm ô tô Vĩnh Thạnh giáp Vĩnh Ngọc - Tây Nha Trang
2.85 tỷ • 99m²
28.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thạnh

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền đường 16m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng,8,5 tỷ đối diện Chung cư
8.5 tỷ • 100m²
85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
BÁN NHÀ TRỤC CHÍNH - ĐƯỜNG SỐ 1 - KDC HOÀNG QUÂN, CẦN THƠ
3.1 tỷ • 70m²
44.29 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
2
Chỉ 1,3 tỷ có lô góc mặt đường Đặng Văn Thụy, TP Vinh
1.3 tỷ • 67m²
19.4 tr./m²
Nghệ An, Tp. Vinh, P. Cửa Nam

Bán
2
Bán đất 3 mặt tiền hẻm Quảng Đức, phường Bắc Nha Trang 102m, ngang 5,5m
4.39 tỷ • 102m²
43 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT RẺ GẦN KCN PHƯỚC ĐÔNG, GÒ DẦU, TÂY NINH
460 tr. • 125m²
3.68 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Thanh Phước
Bạn đang xem nội dung tin "Nhà 4 Tầng - 2 mặt tiền Phạm văn Nghị, Thanh Khê – Đà Nẵng – 9 tỷ 400" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1657. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.