Tin bán
NHÀ ĐẸP GÓC 2 MT HẺM 112 HOÀNG QUỐC VIỆT - NINH KIỀU
Giá
4.2 tỷ
Diện tích
60m²
Đơn giá
69.98 tr./m²
Hướng
Đông nam
Thông tin mô tả
Nắm chủ 💥 CHỐT GẤP
🧧🧧 NHÀ ĐẸP GÓC 2 MT HẺM 112 HOÀNG QUỐC VIỆT - NINH KIỀU
- Diện tích: 4m x 15m = 60m² - DTXD 204m²
- Sổ hồng Hoàn công
- Hương : Đông Nam - Đông Bắc
- Lộ 4m - đậu ô tô thoải mái
✅ Nhà xây TRỆT - LỬNG - 2 LẦU, gồm có: 4 Phòng ngủ, 5 WC, Phòng thờ, Sân thượng - Trước sau.
🎁 Kèm nội thất như hình.
💰Giá: 4 tỷ 199 (giá cũ 4,350 tr)
☎️ 0948379436 (Zalo) - 0789631536 gặp Thịnh.
Bất động sản toạ lạc tại: đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1289
Ngày đăng tin
15/03/2025 07:58
Ngày cập nhật
15/03/2025 07:59
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI TRỤC CHÍNH KDC 3A AN BÌNH, CẦN THƠ
3.5 tỷ • 78m²
44.87 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
NHÀ ĐẸP GIÁ RẺ KDC MẶT TRỜI ĐỎ, GẦN BV NHI ĐỒNG, GIÁP AN BÌNH - NINH KIỀU
2.69 tỷ • 40m²
67.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
NHÀ PHỐ 1 TRỆT 1 LẦU - MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ - KHU DÂN CƯ HỒNG PHÁT - THÀNH PHỐ CẦN THƠ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
7.19 tỷ • 108m²
66.57 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
BÁN 12 CĂN MINI HOUSE TRỆT LỮNG HẺM 93 ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG - P.AN BÌNH - Q.NINH KIỀU - TP.CẦN THƠ
13.35 tỷ • 361m²
36.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
9
🇻🇳🇻🇳🇻🇳BÁN NHÀ TRỆT LẦU GÓC 2 MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH KDC 3A - AN BÌNH - NINH KIỀU - CẦN THƠ
2.55 tỷ • 48m²
53.13 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
7
Nhà trệt 1 lầu hoàn công mới 100% KDC 923, An Bình, Ninh Kiều
2.94 tỷ • 90m²
32.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
6
🏡 NHÀ ĐẸP - TRỆT LẦU - ĐƯỜNG TÚ XƯƠNG - KHU HỒNG PHÁT- NINH KIỀU TP CẦN THƠ 💓
4.8 tỷ • 90m²
53.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
NHÀ GIÁ RẺ TRẦN VĨNH KIẾT – THU NHẬP 4TR/THÁNG – CHỈ 1 TỶ 4
1.4 tỷ • 64m²
21.88 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 5 - ĐƯỜNG Ô TÔ 7 CHỖ GIÁ
3.6 tỷ • 156m²
23.08 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, P. 5

Bán
5
Siêu phẩm biệt thự gần đường Phạm Như Xương, Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 150m²
33.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
7
Nhà mới Khu bàn cờ Thanh Điền, Châu Thành, Tây Ninh
1.29 tỷ • 130m²
9.92 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. Thanh Điền

Bán
2
Bán đất TĐC Hòn Rớ 2 Phường Nam Nha Trang Giá bán 2 tỷ 700 diện tích 80m2
2.7 tỷ • 80m²
33.75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
3
Cơ hội tốt để sỡ hữu lô đất mặt tiền đường Mai Chí Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
SIÊU PHẨM GÒ VẤP - HXH - MỘT TRỤC SÁT MẶT TIỀN VỊ TRÍ ĐẸP - 3 TẦNG - 32M2 - GIÁ CHỈ 5.55 TỶ TL
5.55 tỷ • 32m²
173.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
3
Cần bán gấp nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Kinh Doanh, Đông Hoà, Dĩ An
6.2 tỷ • 110m²
56.36 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
3
Nền thổ cư tại KDC PHÚ AN - Thạnh Đức - Bến Lức
1.2 tỷ • 72m²
16.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Đức
Bạn đang xem nội dung tin "NHÀ ĐẸP GÓC 2 MT HẺM 112 HOÀNG QUỐC VIỆT - NINH KIỀU" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1289. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.