Tin bán
NHÀ LẦU MỚI ĐẸP 3 PHÒNG NGỦ GẦN CHỢ AN THỚI
Giá
1.95 tỷ
Diện tích
48m²
Đơn giá
40.63 tr./m²
Hướng
Tây bắc
Thông tin mô tả
- ĐC: Hẻm 366 Đường CMT.8 Q. Bình Thuỷ
- DT nhà: 4 x 10,5 = 41,9m2
- DT nhà thực tế: 4 x 12 = 48m2
- Nhà lầu - DTSD = 95m2
- Đất thổ cư
- Hướng: Tây Bắc
- Hẻm 2,5m cách lộ ô tô 50m
- Nhà có: Sân, P. Khách, 3 P. ngủ (có p. ngủ tầng trệt), nhà bếp, 2 WC, ban công
- Nhà rất đẹp, KV an ninh, nhà vào ở liền.
💰 Giá: 1,950 tỷ (hỗ trợ vay khoảng 1 tỷ 3)
☎️ Liên hệ: 0788896899 - Hoàng
Bất động sản toạ lạc tại: đường Cách Mạng Tháng 8, Phường An Thới, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1552
Ngày đăng tin
03/04/2025 15:03
Ngày cập nhật
03/04/2025 15:04
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Căn Hộ 1PN Vista Verde Full Nội Thất
4.5 tỷ • 51m²
88.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
BÁN NHÀ 2 MẶT HẺM RỘNG LƯU THÔNG GẦN MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN PHÚ , PHƯỜNG VŨNG TÀU .TPHCM
5.5 tỷ • 46m²
119.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 5

Bán
5
Dãy 4 căn nhà phố 2 lầu xây mới 100% - Vị trí đẹp ngay trung tâm Ninh Kiều - Lộ nhựa 8m - Đường Phạm Ngũ Lão
3.89 tỷ • 52m²
74.77 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM ENAO A , NGUYỄN XUÂN NGUYÊN
3.3 tỷ • 350m²
9.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân An

Bán
2
1 tỷ 590 có căn nhà cấp 4 sổ riêng full thổ cư tọa lạc tại ấp 5 An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
1.59 tỷ • 122.5m²
12.98 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
7
Nhà lầu 1 trệt sổ riêng thổ cư thuộc khu Thiện Tân - Trảng Dài Giá chỉ 2 tỷ 350tr
2.35 tỷ • 100m²
23.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
6
Bán Căn Nhà Phố Siêu Đẹp - Kế Bên Emart Phan Văn Trị - kèm bộ ghế gỗ hiếm 1 tỷ - Phan Văn Trị, Phường An Nhơn
17.3 tỷ • 82.8m²
208.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5
Bạn đang xem nội dung tin "NHÀ LẦU MỚI ĐẸP 3 PHÒNG NGỦ GẦN CHỢ AN THỚI" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1552. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.